Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashetani yamempanda.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mzawahalisi, May 4, 2012.

  1. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    wanandugu wenzangu, nipo kijijini kwenye msiba. Imefika usiku huu watu wamerudi majumbani kujipumzika. Moja ya ndugu zangu mara ghafla amepandisha mashetani kilianza kama kwikwi, mara anajitupatupa huku na huku na kuongea very broken english.
    Mimi nimeomba mungu lakini nikiri kuwa sina karama hiyo maana sasa ni lisaa limepita bado shangazi huyu anahangaika tu hapa chini. Mimi nimeshindwa nimekaa chini na pembeni naangalia tu sijui hata nifanyeje.
    Wanajamii wenzango wenye mwangaza wa haya mambo mnisaidie.
     
  2. papason

    papason JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ohoo, ohoooo, ohooo my friend hiyo ni big noma ita wa wazee washugulike nae
     
  3. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nashukuru Mungu yamepita ama yametoka! Hatimaye amepata ufahamu anaulizia vitu vyake! Anaulizia mda, chakushangaza ni kwamba hajui nini kimetokea! Mungu asnate naomba unijalie nguvu na moyo wa kujifunza zaidi juu yako, unipe uwezo wa kukabili mambo ya namna hii. Uwezo waa kukemea masheatani maana nilijiona sina uwezo wa kukemea pepo wachafu waliokuwa wanamtesa shangazi huyu.
    Sorry members i was a bit confused.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    duh shetani linamwaga ung'eng'e, litakua limetokea kwa ulaya hilo....
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    pole na msiba mpeleke kwa mzee/kijana wa upako
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivo chapa makofi. Hysteria tu inamsumbua.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    asante. . . . .

     
  8. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga kelebu huyo!!
    Pambafu!!
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mwali hii ishu ipo serious ila umechukulia kiutani.teh teh sasa utachapa nini?mtu au pepo,na pepo utaichapaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Huyo unatandika na kipisi cha mpira wa kumwagilia pepo zinatokea maskioni! Pepo gani hazijui kingereza kizuri zinaongea very broken english? Ebooo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Inaweza kuwa malaria imepanda kichwani,.mpeleke hospital mkuu
     
  12. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Broken english huyo pepo atakuwa hakwenda shule lol!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jmos nilipita sehemu nikakuta kisanga kama hiki binti mrembo alikuwa kwenye mihangaiko yake kidogo akaanza kulia mara akaanguka ,nimesimama nashangaa mara kaanza kujirusha kwa nguvu mpaka damu zinamtoka ,Maneno niliyosikia anasema nipeni hirizi yangu nipeni hirizi yangu watu wanauliza iko wapi ..bado anaendelea kupiga miguu na kichwa , wanaume wenye nguvu wanamshika akijitingisha na kuwasukuma huko njeba zinadondoka zenyewe
    Ilibidi nitoke eneo la tukio
    sijui aliishia wapi yule binti
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kwani jini lilisema linataka kiti afanyiwe nini?
    Maana juzi kuna jini alimpanda mtu kwenye daladala, likasema halimtoki mtu mpaka kiti alipiwe nauli.
     
  15. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    FirstLady1 eeh, sasa si ungevumilia kidogo ili tujue huyo mhanga aliishiaje, na hizo njemba zilizoshiba zilichomokaje kimya kimya.

    Wacha niwe na imagination tukio lilivyoisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Mwali, Kongosho na Eliza hamnitakii mema, nichape makofi shangazi? Nini ingetokea faham itakapo mrudi na kujikuta na mauvimbe ya makofi usoni? Alafu aambiwe ni shangazi sijui mpwa kamchapa makofi? Akaaa sikutaka balaa mie nilikaa pembeni naomba mungu huku nashangaa maajabu.
    Kunamambo yalitoke mpaka leo sijapata tafsiri sahihi.
    1. Brother yangu ambaye mlango wa kanisa huuona kwa nadra sana, aligeuka mchungaji gafla na kukemea pepo seriously utafikiri ni mtu wa maombi kwelikweli.
    2. Mmama mmoja yeye ni wa hukohuko kijijini alikuwa anampaka sukari kwenyeviganja utosi na nyayo mpaka nikaona atatu alizia sukari nikamnyang'anya. Nilipomwuliza kwanini anafanya hivyo akaniambia huoni kuwa maezimia? Wakati mtu anakukuruka na kuongea kingereza chake cha ajabu.
    3. Dingi mmoja ambaye nilikuwa namwamini kuwa atakuwa na mwangaza zaidi alikimbia na kwenda kuwatangazia ndugu kuwa hali ya shangazi ni mbaya na hajui kama wakija watamkuta.
    4. Mama ambaye nimkatoliki alikuwa bzzy kukemea pepo kama born again na hakukumbuka sala wala rozali aliyokuwa ameivaa mpaka pale nilipoona inawezekana haya makelele ya kukemea hayasaidii nikawaomba tuombe kimoyo m,'mm'????'?'mm'mm'm'moyo ndipo alipo kumbuka sala za kikatoliki na rozali akaitumia p pia.
    Mwisho wa yote Namshukuru Munpgu leo shamgazi yangu huyu ni mzima na mwenye tabasamu usoni kwani maneno ya yule mzee yangetimia ingekuwa ni pigo lisilo kifani kwani tuliye mzika ni dada yake yaani shangazi yangu the 2nd.
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Mtafutie mfupa wa NOAH umtupie.
     
  18. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Akhsante Ummu Kulthum.
     
Loading...