Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashetani na namba za simu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Leonce M.M.M.F, Apr 25, 2011.

  1. L

    Leonce M.M.M.F Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hellow wana JF. Jamani kuna tetesi kwamba hapa nchini kwetu kuna namba za simu ambazo humilikiwa na mashetani ambapo ukizitumia kwa maana ya kuzipiga wanapokea. Hii imetokea mtaani kwe2 baada ya kijana mmoja jirani kujikuta akiwa matatani kwa kusumbuliwa na watu asiowajua usiku huku wakimpa pesa, na hii yote ni sbb ya ku2mia namba flani ya cm kama asemavyo yeye. Jamani kama kuna m2 amewahi sikia kitu kama hiki atufumbue macho mie yamenishinda.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tuambie wewe ambae yamekutokea mtaan kwako,
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,182
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    kweli wabongo tunapenda uchawi
     
  4. vena

    vena JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh...kwa kweli mie hata sijui haya mambo hua tyanatokeavip...mie naogopa! ila personaly sijawahi ku sense majini i think ni hofu tu...na kwa technologia hii kuna usanii mwingi watch out!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    yaap namba zao ni 911 au 112 :lalala::lalala: wanapatikana 24\7
     
  6. fige

    fige JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maria Roza umeniacha hoi, unamtuma mwenzio aulize chumba cha kulala wageni jela
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    ni uvumi tu,i personaly once owned a number with six zeros sasa watu wakawa wanapiga ten zeros,xxxx-0000000000 na offcourse inaingia maana inachukua zile first six digits
    basi nikipokea wanasema jini limepokea wanaomba pesa au wanaomba uwatabirie maisha,simu nyingi zilikuwa from mwz,shy,zbr na mikoa ya pwani.hakikia ilikuwa usumbufu wa hadi 400 calls per day ikabidi niache kuitumia kwani hata ukitaka kurecharge voucher huwezi kwa jinsi wanavyopiga
     
  8. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ril?? Kweli watz tunapenda maisha mteremko. Yaani wanapiga simu kuomba pesa toka kwa jini?
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ni hizi,111,112,113,114
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,249
    Likes Received: 5,795
    Trophy Points: 280
    huu ni uongo, mmimi nakumbuka kulikuwa na hicho kitisho na mimi nikazipiga hizo namba, hakuna kitu wala nini
    miafrika ndivyo tulivyo
     
  11. Kitukizuri

    Kitukizuri Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nawasiliana nao vizuri 2.nimetoka kuwatakia pasaka njema hv punde tu.wanakusalimia sana
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmmmmmmmmmmmm:shut-mouth:
     
  13. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeongea nao kwa sasa wako samunge kwa babu wananyonya damu za watu!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    apo kaupendaje sasa?
    asi kauliza tu jaman
    aNGEKUWA ANAUPENDA ASI ANGEUJUA NA WALA ASINGEULIZA....?
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Sasa mkubwa si ukamuulize huyo jirani yako hizo namba alizopiga ili na wewe uwe unaletewa pesa!!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Dah!!!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani umensaidia kuuliza hilo swali,i askd him hakujib,
     
  18. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hicho kitu hakipo ni uzushi hatakwetu waliwai zusha mf 11111111111walisema ni yamashetani kwenye hizo namba zinazofanya kazi 111 zinazo fatia hazinakazi hiyo ni namba ya dhalura polis jalibisha namba yako ongeza namba mbele utakuta inaita
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Graca...mtu anapiga ukipokea anakwambia kesho anasafiri kibiashara umtabirie safari yake,walikua wananiacha hoi kwa kweli
     
  20. serio

    serio JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    mmmhmmm...........napita tu....
     
Loading...