Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashemeji wangapi?............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Oct 24, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145



    Wapendwa,

    Najiuliza hivi bado kuna wanaume wanaodanganywa kwa kubambikiziwa mashemeji/madada wa bandia kama anavyolalamika Mbaraka Mwinshehe hapa?

    Je kuna limitation yoyote ya shemeji/ madada ambayo unafikiri mwenzi wako akikuintroduce au kuwa karibu nao unakuwa na wasiwasi?
    (Kina dada kuna wale huyu ni mfanyakazi mwenzangu, dadayangu tunatoka kijiji kimoja n.k kuna mipaka?

    Otherwise ..........enjoy the music!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MJ1.... mara nyingi huwa na tabia ya kumjudge mtu kupitia watu alionae karibu sasa kama hao mashemej hawaeleweki wasiwasi lazima
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Loh chauro yaani nimejikuta tu ninajiuliza ama sivyo nahisi mapenzi ya siku hizi yako more westerned hahahah yaani mambo ya nuclear family mpaka kwenye mashemeji hahaha mashemeji zangu ni wale unaozaliwa nao tumbo moja mke wangu siwatambui sijui makaka zakeo upande wa baba waloshare shangazi aloolewa na rafiki yake baba hah
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wamekua wajanja sana siku hizi...
    Wote wadanganya na wadanganywaji kwahiyo ni ngumu kidogo kumbambikia mtu ushemeji.
    Yani wale wepesi kudanganya wanashindana na ugumu wa kuaminika hivyo hawawezi kurahisi uongo wao kwa kuwapachika wapenzi wao wa pembeni undugu wa damu.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Yaani kama ni kushuku utashuku wangapi? Mwishowe unasahau kufurahia raha za maisha unakuwa binti wasiwasi! Waje tu introduction mawifi kwa mafungu, kama wana ubaya wao watakuja umbuka mchana kweupee.kazi ya kuwasaka kina osama wataifanya wamarekani
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaa Chauro bana! Unatambulishwa Kipipi as mtoto wa ba'mdogo, basi ndo kila saa mmeo anapokea simu ya Kipipi, hajakaa hajapumua wifi yako Kipipi anakusalimia, mara utasikia honi wifi yako Kipipi kampitisha mumeo nyumbani! Khaaa!!! Ina maana Kipipi ka-occupy ndugu wote wa mumeo?? Lazima moyo ukwende mbio hata kama ulitambulishwa ni wifi!! (just thinking aloud, sijui nimechakachua manake MJ1 ameongelea mashemeji)
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kabisa, lakini hiyo ni tabia ya baadhi ya watu. Ni ngumu kuhofia mashemeji ila jitahidi kuwa muangalifu kuchagua mwenza mwenye tabia nzr na mwenye hofu ya Mungu, na pia umuombe Mungu ktk hilo pengine itasaidia kupunguza hizo hofu ulizonazo na hatimaye kumpata mwenye tabia njema.
     
Loading...