Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masheikh wasaliti makubaliano kikao na madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 12, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukistaajabu ya musa utayAona ya firauni. Hivi majuzi viongozi hawa walikuwa na kikao na madaktari na kupiga dua nyingi na kutokwa na povu kuwa rais amedanganywa leo hii baada ya kuchomolewa ombi lao na mkuu wa kaya wamewarudia madaktari nakutaka kuwashtaki.
    Jamani madaktari kama watoto wa kambo. Masheikh acheni usaliti. Acheni kutumika.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wanajali harufu ya ubwabwa
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tupatie na source kabisa usije ukawa umekurupuka huko, tukaanza kuwajazia lawama bure!
     
  4. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli wamesema eti watawashkaji madocs kwa mauaji.mandumilakuwili walifikiri wakienda magogoni watapewa ubwabwa
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo Madaktari hawakuwapa Ubwabwa, sasa wanategemea jamaa watawasapoti kivipi! Ukiona hivyo ujue JK ameshapenyeza rupia penye uzia.
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mashehe njaa!
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Mnakosea sana mnaposema masheikh. Hawa sio, ni kikundi cha michongo mijini kinachoongozwa na Said Mwaipopo. Sijui madoctor's walitokana wapi na hili genge.
    Yaani hapa ni kundi la majuha lililodandi mgongo wa ma-Dr's kupanda chati.
    .
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Wanywa kahawa..
     
  9. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Acha kukariri mkuu.

    ¤hujui kwamba waliomba dua ili warudi kazini

    ¤Hujapata taarifa wanaenda kuwashitaki

    HAYA BHANA
    [​IMG]
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Tulishasema wale wa siku ile sio wasemaji wa Dini zetu ni Kikundi cha madaktari kiliwabeba ili ionekane tu kuwa Mkuu wa Nchi kagoma kuwasikiliza maDr. Leo ukweli umejidhihiri kiko wapi? mm nashauri MaDr tafuteni kazi nyingine km mligoma kurudi kazini, maisha ni popote sio lazima mkae Muhimbili, KCMC, Bugando na Hospitali za rufaa, kwa sasa mmchemsha Filamu imeisha na hakuna Mada yoyote tutawasikiliza
     
  11. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Genge hili lilikuwa Igunga
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Money talks aisee... yani masheikh ubwabwa hapo ukute wamepewa hela ya visheti na tende tu
     
Loading...