Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashehe, ma-askofu, wachungaji jitokezeni kwa hili, waumini wenu tunaangamia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RUV ACTVIST., Feb 6, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Moderator please usiindoe hii, Tunawaomba viongozi wetu wa dini watuongoze kwenye maandamano katika hili la mgomo wa madaktari , tunakwisha. serikali ipo kimya mno katiak kuchugulikia swala hili au inaenda polepole sana.Tutakwisha waumini wenu na hiyo serikali itabaki na nini? tegemeo yetu ni nyinyi kwa sasa.
     
  2. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwanza ninyi mnaoumia jitokezeni hadharani mpige kuumizwa ndani ya nchi yenu wenyewe! Watz wanastahili hayo wanayoyapata. Wamekuwa wapole mno nadhani matatizo hayajawabana vya kutosha
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nimeckia wagonjwa wanaandamana kwenda magogoni.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bora umewachana hao masheikh maana kazi yao ni kumtetea JK tu!
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanyisanzu ni manamba kule kwetu, naona unatafuta kibarua ya kuwa housegirl mjini karibuni dar jiji la waislam
     
  6. F

    Funge JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Je uko utafiti unaoonyesha ukweli kwamba idadi ya wafuga majini/ndugu zao vibwenge Dar ni wengi kwa idadi kuliko mikoa mingine?.
     
  7. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dar imeshakuwa ya wote, tena wao wamefukuziwa mwanalomango, kisarawe e.t.c
     
  8. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Vitabu vya dini vinawaagiza viongozi wetu wa dini kutusemea,, wawasemee wale wasioweza kujisemea, isimame kataka kweli na haki.
    Ni muhimu wakituongoza na ukizingatia waumini wanawaamini sana viongozi hawa.
     
Loading...