Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharubaro!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by KYALOSANGI, Feb 23, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Siku hizi nasikia hili neno masharobaro ...hivi maana yake nini
     
  2. f

    furahi JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mabrazameni, au mabishoo- kizamani
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    masharobaro ni mabrazamen,wasafi wanapozi wanapenda madem wazuri wanajipodoa na raisi wao anaitwa BoB Junior anaown Sharobaro Records...na kinyume chake kuna masharouharoo hao kiongozi wao ni yusuph Mlela Yule actor wa kibongo.
    Source:Hemed (Actor wa kibongo na contestant wa Tusker project Fame)
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lolz..Nakubali nimepitwa na wakati!:rain:
    Na hao wa kinyume una maana gani?..elezea wao wana features gani?
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nadhani sisi wa umri mkubwa tutatetwa kwa urahisi na hii misemo inayozuliwa na vijana kila kukicha.
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sharobaro ni mabishoo. Na kuna nguo zinaitwa sharobaro lol!
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwanaume anajipodoa na anaona fahari kuitwa sharobaro,kazi kweykwey
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole kwa kupitwa na wakati. lakini hauko peke yako, kila siku nasikia hapa ofisini wakitamka hilo neno hata sielewi maana yake.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mashabaro ni wale wanaofanywa kinyume na maumbile....
     
  10. c

    chetuntu R I P

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmmh makubwa Yo Yo:rain::rain::rain::rain::rain:
     
  11. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Ahsanteni kwa ufafanuzi wa usharaboro ! sasa naomba kuuliza juzi jumapili nilmwona Wazir Membe kwenye kipindi cha matukio akiwa amevaa cheni kubwa kama kamba ya kufungia mbuzi kwetu Kinampanda,sasa najiuliza! hv nao ni ushalobaro!
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unamshangaa Membe,tushawahi kuwa na Rais Sharobaro kama si sharouharo:rain:
     
  13. b

    barnbe New Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! Ni sharo knyam..!
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani hili jina lilianzia wapi? au lilianzishwaje? kwa mfano Dar es Salaam inatokana na Bandari ya Salama. sasa hili la Sharobaro chimbuko lake ni nini hasa! au limetokana na kabila gani, kwani liko kwenye kamusi?
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Dully Sykes ndiye aliyeibua jina jina hili kwenye tasnia ya bongo fleva. Maana yake kiundani atakuwa anajua yeye.
     
Loading...