Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharti

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by republicoftabora, May 10, 2012.

  1. r

    republicoftabora Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna masharti gani mtu akitaka kufungua Bureau De Change, Benki na Financial institution Tanzania

    Je Bureau zinalipa au?

    kwa nini wadosi wengi wanafanya sana hii biashara?
     
Loading...