Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

masharti yako ni magumu sana mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by carina-TI, Feb 24, 2011.

  1. carina-TI

    carina-TI Senior Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wetu ALI-HADAIWI……

    Masharti yako ni magumu sana….JAMIIFORUMS hawako tayari kwa masharti yako...

    Wahukumiwe kwa hizo bahasha za kaki...

    wahukumiwe kwa njaa zao
     

    Attached Files:

  2. carina-TI

    carina-TI Senior Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye nyumba hebu tusaidiane kuikuza hiyo katuni....
     
Loading...