Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharti ya mganga ili kumpata demu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hamic mussa, May 27, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeenda kwa mganga ili akusaidie kumpata demu unayempenda kisha anakupa masharti haya
    ''leta kucha za huyo binti alizokata kwa meno,nywele zake za kwapa na harufu yake. Nenda ukalete sabuni yake ambayo tayari ameogea kisha lete blauz anayovaa pindi anapozima taa na nyayo za miguu za marehemu babu yake. Na ucsahau kuleta jino lake lilong'oka lenyewe wakati akiwa mtoto. Ukikamililisha hayo ntakusaidia kumpata'
    JE INGEKUWA WEWE UNGEWEZA?
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona hiyo ni rahisi sana kama kumnyoa ndevu simba mzee
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    una experience wewe.
     
  4. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Mkubwa mbn masharti haya yapo kwenye wimbo wa Sajna(mganga)? Au ndo joke nyingne?
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    mbona rahisi mkuu, si ndo atakuwa kanifundisha kutikuwa muoga na king'ang'anizi kwa huyo demu na huyo mganga hataniona tena kwake hata siku moja
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
  7. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nikumpa hela ili akavilete lakini akuoneshe kabla ya kutibu.
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Kwani lazima iwe huyo demu tu,
    Mademu wako wengi tu, ni kuachana na mganga na huyo demu!!
     
  9. T

    Tripple J New Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehtehtehteh!
     
  10. T

    Tripple J New Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    exactly!
     
  11. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kicheko gani hicho cha kiudaku!
     
  12. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    I don't feel comfortable with such a comment in every post you comment on!! (Better find a better network provider!)
     
  13. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu unaboa sana kwani kila uzi una2mia haya maneno badilika bana.
     
  14. kindogile

    kindogile Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Hii joke ni noumer
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  16. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Madomo zege bhana! Mbona mna kazi
     
Loading...