Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharti ya kujiunga na chama cha mapinduzi (CCM)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mahesabu, Jun 20, 2011.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kuwa mtu anayeheshimu watu. Kuwa mtu anyefanya juhudi ya kuielewa, kuieleza, kuitetea, na kuitekeleza itikadi na siasa ya CCM. Kuwa mtu mwenye kuamini kuwa kazi ni kipimo cha utu, na kuitekeleza imani hiyo kwa vitendo.
    • .
    • Kuwa mtu anayependa kushirikiana na wenzake. Kuwa mbu ambaye siku zote yuko mstari wa mbele katika utekelezaji wa mambo yote ya umma, kulingana na miongozo ya CCM.
      .
    • Kuwa wakati wote ni mfano wa tabia nzuri kwa vitendo vyake na kauli yake, kuwa mwaminifu, na kutokuwa mlevi au mzururaji. Kuwa ama mkulima, mfanyakazi au mwenye shughuli nyingine yoyote halali ya kujitegema.
      .
    • Mtu atakayetaka kuwa mwanachama atajaza karatazi maalum ya maombi na kuipeleka kwa Katibu wa Tawi anapoishi Kamati ya Siasa ya Halmashauri Kuu ya CCM ya Tawi itafikiria na kutoa uamuzi wa mwisho kuhusu maombi ya uanachama.
      .
    • CCM kitakuwa na mpango wa kutoa mafunzo kwa wanachama wake juu ya imani, malengo na madhumuni ya siasa ya CCM kwa jumla.
      .
    • Mtu akikubaliwa kuwa Mwanachama itabidi atekeleze haya yafuatayo: Atatao kiingilio cha Uanachama atalipa ada ya Uanachama kila mwezi isipokuwa kama akipenda kulipa ada ya waka mzima mara moja.
      .
    • Atatoa michango yoyote itakayoamuliwa Viwango vya kiingilio, ada na michango vitawekwa na Halmasharui Kuu ya Taifa.
      .
    • Uanachama wa mwanachama utakwisha kwa ama:- Kujiuzulu mwenyewe; Kuachishwa kwa mujibu wa Katiba Kufukuzwa kwa mujibu wa Katiba Kutotimiza mashari ya uanachama; au Kujiunga na Chama kingine chochote cha siasa.
      .
    • Mwanachama ambaye uanachama wake unakiwsha kwa sababu yoyote ile hatarudishiwa kiingilio alichokitoa, ada aliyotoa wala michango yoyote aliyoitoa. Itabidi arudishe Kadi ya Uanachama wa CCM.
      .
    • Mwanachama aliyeachishwa au kufukuzwa Uanachama akitaka tena kuingia katika CCM itabidi aombe upya, na atapeleka maombi yake hayo ama katika Halmashauri Kuu ya wilaya au kikao kilichomwachisha au kumfukuza Uanachama.
      .
    • Mwanachama aliyejiuzulu akitaka kuingia tena katika CCM ataomba upya kwa kufuata utaratibu wa kuomba Uanahcama kwa mujibu wa Katiba ya CCM.

    SORCE:Chama Cha Mapinduzi - CCM
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbu??????????????
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Naaaaaaaam!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,968
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Ni muda mrefu sasa nimekuwa nikifuatilia mwenendo wa kisiasa wa Chama Cha Mapinduzi(CCM) na kujikuta navutiwa nacho.
    ..nina imani nitaweza kulijenga taifa langu kwa umakini zaidi nikiwa kama mwanachama wa CCM .
    ..kama kuna kiongozi yeyote wa CCM naomba anisaidie namna ya kujiunga na chama na kupata kadi ya uanachama.
    Cc Simiyu Yetu FaizaFoxy MSALANI na wanaCCM wote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2014
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu tena sana wenye akili timamu woote wanajiunga na ccm chama makini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. k

    kill JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2014
    Joined: May 21, 2013
    Messages: 1,834
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda kwenye chama cha wajinga wenzako cccm chama chakavu buku saba za kila siku viroba zitawauwa ccm imeshakufa
     
  7. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2014
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumbe wewe ni KILAZA....nlikua nakuona mmu nkafikiri mwerevu...kumbe empty head kabisa
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2014
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni utashi wake, tuheshimu uamuzi wake!
     
  9. MwanaDiwani

    MwanaDiwani JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2014
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 5,537
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana kwenye chama kilichothubutu, kikaweza na sasa kinajenga nchi kupitia ilani yake ya uchaguzi 2010.

    CCM hatufanyi mambo ya kisiasa theoretically bali tunafanya practically.

    Tembelea kwenye shina lolote la wakereketwa, Balozi wa nyumba kumi au ofisi ya CCM tawi/kijiji na huko watakupa maelezo ya taratibu za kuwa mwanachama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,890
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wewe umerogwa.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2014
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hongera sana... Lakini mbona hauweki Qualifications zako? au ndio another BLOOD SUCKER ?

    Sidhani kujiunga na CCM unahitaji MATANGAZO... Iko kila kona JUST WALK IN...
     
  12. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,968
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Oooh nadhani hapa nitapata mwongozo sahihi zaidi,huku nilipo sijawahi kuona ofisi za CCM.
     
  13. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,968
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Tena haswaa na nimechanjwa kila mahali kuipenda CCM,
     
  14. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,968
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Shukurani zangu zikufikie,nitazitafuta ofisi mpaka nizipate.naipenda sana CCM.
     
  15. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,968
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Unatamani niwaze uwazacho wewe?nipende upendacho wewe?nifanye ufanyacho wewe?
    Nipo kwenye nchi ya kidemocrasia yenye mfumo wa vyama vingi,nina uhuru wa chama gani nisimame nacho.
     
  16. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,968
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Asante sana.
     
  17. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2014
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 3,732
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Hivi Mirembe uliruhusiwa kutoka na Dr. wako au ulitoroka?
     
  18. S

    Sumu JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2014
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,133
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu Jawilat kwa kufanya maamuzi sahihi.

    Karibu sana CCM.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. C

    Chamdumbwi Senior Member

    #19
    Jan 21, 2014
    Joined: Jul 23, 2013
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    utakuwa mzigo kama c mchawi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,968
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Asante nimeshakaribia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...