Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharti ya Kuanzisha Shule ya Chekechea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Jan 4, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nataka kuanzisha shule ya chekekea, ni masharti gani ya kisheria natakiwa kutimiza/wapi naweza kupata maelezo ya hizo requirements, nimejaribu kuangalia katika mtandao wa wizara ya elimu lakini hakuna maelezo haya
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jaribu kuwasiliana nao au ukiweza nenda kabisa wizarani!
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Njoo hapa wizarani kwetu ni simple sana ka dk `10
     
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini siyo lazima Wizarani
    Nenda kwenye Halmashauri yako Onana na mtu wa Ustawi wa jamii na au Afisa Elimu wa wilaya
    Siyo issue sana lakini kama target yako ni kuwa na kuendesha shule ya msingi kuwa wazi kwao,kwani wengi wanaanza na chekechea kwa malengo ya kuanzisha shule za engklish medium,kuna fomu fulani inaitwa namba 7 kitu kama hicho,Kama hauko kwenye Jijiji la shida(Dar) WEWE NENDA WILAYANI KWAKO tu
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asanteni sana wadau, wachahe nitawaPM kwa msaada zaidi, hope you wont mind
     
Loading...