Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharti mapya niliyopewa na mama watoto baada ya kurudiana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 17, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    1. Hamna kuingia JF
    2. Hamna kuangalia mpira.
    3. Hamna kutoka na washikaji, kama ni bia zitanywewa home na mwisho ni bia mbili.
    4. Hamna kutembelewa na marafiki.
    5. Hamna kununua magazeti yanayoandika serious news
    6. Ni lazima kuangalia tamthilia usiku
    7. Ni marufuku ku tune CNN, BBC, na al jazeera.
    Jamani sasa ndio nakubali kuwa mapenzi ni kizunguzungu, mtu ana take advantage kwakuwa amejua nampenda.
    Sijui nifanyeje?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bujibuji, umeoa au umeolewa? Hebu niweke wazi mwenzio.
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe bwana huishi vituko nimecheka mpaka basi
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duh! Kaz kwel kwel ila usijal ni mwanzo 2uu yeye mwenyewe atakuwa anakuwekea na kukuletea vyote hvyo ucjal kwa sasa jalibu kufuata anachokitaka
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bujibuji kwishney. Mama watoto wako kwel kamanda
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maisha gani hayo....

    Nwy kwasababu aliyeandika ni wewe nachukulia kwamba unatania maana sidhani kama kuna mwanamke na akili zake timamu anaeweza kutoa masharti kama hayo pamoja n mwanaume anaejua yeye ni mwanaume anaeweza kupewa masharti kama hayo!!!Kama ni kweli kila la kheri maana kakupunguzia vitu vingi vinavyoweza kukuweka bize na kukuepusha na vishawishi!!Bado tu hajataka awe anakaa na simu yako yeye!!!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    licha ya kufukuwa kazi nina miradi yangu midogo midogo, hela ya petroli na kiyoyozi hainishindi.
    Mke wangu ametokea kwenye lile kabila linalopenda ngoma kuliko pesa. Tena anajisifu kwenye kichen pate eti amenilisha limbwata, kwake sina ujanja.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi we uko siriaz??!Maana napata kazi kupata picha ya mwanaume haswa akiwa anahadithia mkewe anavyojigamba kampa libwata.....landa kweli lakini!!!
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nimeyapenda hayo masharti. Yawezekana wewe ulikuwa hau pay attention kwa wife kutwa una brows JF, kutwa waangalia mpira. Mamaa anataka full attention. Saaafi. Magazeti soma huko huko kwenye biashara zako ukiwa home wife anataka kukumiliki.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    nahisi nimepigwa limbwata la Mogadishu
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good!! yafate sababu umejitakia mwenyewe, ungekuwa na kiasi tangu mwanzo yasingekukuta haya
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Sikujua! Kumbe mke wangu ana mashabiki ma great thinker?
    Kweli yuko juu zaidi yangu
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Bora uchague kufa mkuu...!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Kila nafsi yenye uhai itaonja mauti.
    Huwezi onja pepo ukiwa hai.
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah uncle chelulute,huyo kakukomesha ndo ukome kwenda kula mbuzi kuleeeeeeeeeeeeeee,lkn limbwata kwa mumeo ni pouwa tu,mwambie mi nna ya somalia ukilishwa hiyo kazi yako kukaa ndani tu ukisaga miraaaaaaaaaaaa
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaa nyumbani mpe mapenzi shatashata mkeo, we umerudiwa juzzi tu unajishaua hapa na Jf shauri yako
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Heeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!! Yamekuwa hayo?????????????????
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Limbwata la Somalia na Mogadishu yana tofauti gani?
    Jamani tutoto twangu hatujambo?
    Usinikumbushe Adam na Eva na mama kulia machozi ya diamond.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama vp mpige chini tu
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hatujkambo kabisa wamestuka na hii habari kwakweli wamekarisika sana wamesema watamfata untie wamuulize maana utakuwa huwaletei JOJO na vibama tena,pamoja na yale mabumunda ya untie fulooooooooo
     
Loading...