Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharobaro wagombania penzi la bi mkubwa - Da

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Jul 11, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]BI.ROSEMARY OTHUMANI [54] mkazi wa Kinondoni jijini Dar es Salaam, amejikuta akipata aibu ya mwaka kwa watoto na majirani zake baada ya vijana wawili kupigana na kutoana ngeu kwa madai ya kila mmoja akidai ni mpenzi wa mama huyo
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Tukio hilo la kusisimua na kwa upande mwingine la kusikitisha lilitokea jana majIra ya saa 1 jioni nyumbani kwa mwanamke huyo

    Mtandao huu ulishuhudia nusu mpambano huo na watu wengi wakiwa wamepatwa na bumbuwazi kutokana na tukio hilo

    Mmoja wa shuhuda ambaye aliwahi kuona picha kamili aliyejitambulisha kwa jina la Saada [27] ambaye jirani na mama huyo alidai kuwa mama huyo aligonganisha magari na ndio chanzo cha kutokea kwa ugomvi huo

    Ameda kuwa, mama huyo mjane miaka mitano iliyopita baada ya kupoteza mume wake kwa maradhi ya kansa amekuwa na tabia ya kujihusisha na mapenzi na vijana wadogo ambao ni saizi ya watoto wake tabia ambayo alishazoeleka nayo mtaani hapo

    Amedai, tabia hiyo ambayo watoto wake wa kike walishaipigia makelele bila ya mafanikio na mama yao huyo kudai mapenzi hutua sehemu yoyote na mwishowe watoto walinawa mikono kuhusiana na suala hilo la kumuonya mama yao

    Amedai, mama huyo alikuwa akijihusisha kimapenzi na kijana mmoja aliyefahamika kwa jina la Beka [30] na watu wengi walifahamu mahusiano yao na baadae baada ya kuzidiwa alimtaka kijana huyo ahamie nyumbani kwake na kudaiwa alihamia

    Mpashaji habari hii bi. Saada aliendelea kupasha habari kwenye mtandao huu kuwa, Beka baada ya miezi kadhaa alidaiwa alifunguliwa biashara na mama huyo ambapo ilimladhimu asafiri mara kwa mara kusimamia biashara hizo

    Imedaiwa kuwa, wakati mwingine husafiri na huchukua hata mwezi mmoja au mawiki kadhaa katika biashara hizo

    Imedaiwa, mama huyo alitumia mwanye wa kusafiri kwa Beka kwa kujihusisha kimapenzi na kijana mwingine kwa kudhani amepata bahati ya mtende kwa kutumia mali za mama huyo bila kujua kama ana mume mwenza

    Imedaiwa kuna baadhi ya watu waliokuwa wakimuona na mama huyo walijaribu kumuibia siri lakini kijana huyo alidhani huenda ni kumchukia kulingana na anavyojihusisha kimapenzi na mwanamke aliyemzidi umri

    Imeendelea kupashwa kuwa kijana huyo alikuwa akifika nyumbani kwa mama huyo mara chache

    Siku ya tukio, ambapo waswahili walisema lisemwalo lipo ama halipo basi liko njiani, Beka alirudi jijini Dar es salaam akitokea mkoani Mwanza kwa ndege ya Precision Air na alitinga jijini humu majira ya saa 10 jioni bila ya kumpa taarifa mama huyo kama anarudi

    Ndipo majira ya saa 12 Beka aliwasili nyumbani kwa mama huyo bila ya taarifa kwa kujiamini, huku akimpa mshituko mwenyeji wake kwa kutokutoa taarifa

    Mbaya zaidi mama huyo alimpa mwaliko Yule kijana mwingine aje nyumbani kwake kwa siku hiyo ndipo hapo magari yalipogongana na kuleta mshike mshike nguo kuchanika mtaani hapo huku kila mmoja akitunisha misuli yake na kila mmoja akidai kummiki huyo mama

    Vijana hao walikutana huku kila mmoja akiwa anamshangaa mwenzake na mama huyo alimtumia ujumbe mfupi wa maneno Yule kijana mwingine kwa kumwambia aondoke kwa muda huo kwani alifikwa na mgeni ujumbe ambao Beka aliushitukia na kudaka simu ya mkononi ya kijana huyo na kugundua kinachoendelea na kuanza kumkunja na hatma yake ugomvi kukua

    Hali ilikuwa mbaya kwa mama huyo na kupelekea kuomba msaada kwa walinzi na majirani waje kugombelezea ugomvi huo na hatma yake watoto waliokuwa wakiishi karibu nae walipigiwa simu na majirani na kufika hapo na matokeo askari waliingilia ugomvi huo

    Mama huyo alichukuliwa ili kwenda kutoa maelezo kituo cha polisi na kuwaacha watoto na wajukuuu wakiwa na aibu tele mtaani hapo

    Imedaiwa mama huyo ni mfanyabiashara ambapo biashara hiyo haijawekwa wazi, na marehemu mume wake aliweza kumuachia mali zikiwemo nyumba mbili na magari mawili ya kutembelelea gari moja ilidaiwa alichukua binti yake mkubwa aliyedaiwa kuwa na umri wa miaka 32

    Mama huyo alijaaliwa kuwa na watoto watatu ambapo wawili wa kike na mmoja ni wa kiume mdogo aliyedaiwa kuwa mwaka wa nne UDOM

    Masharobaro wagombania penzi la bi mkubwa - Dar[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Makubwa haya
     
  3. a

    amiride JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    surua mwenzie mtoto
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mbona ndo life style ya masharobalo wengi tu daslam hii
     
  5. L

    Luluka JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah!aibu ya mwaka hiyo!
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kila cku nyiny tu ndo m2chue kikongwe miaka 64 na bint wa 20, na sisi zam ye2 jaman, hak sawa mnachoshangaa nini?
     
  7. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    dunia kwa sasa ipo upside down.
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu bado hajaingia menopause tu anangoja nini?
     
Loading...