Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

masharobaro wafa.........

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by 2my, Mar 8, 2011.

  1. 2my

    2my JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masharobaro wote walikufa "Gongo la mboto"kutokana na majibu yao_Ona ilivyokuwa:-

    Lala chini bom hilo! "ntachafuka men"

    Tamko!hali ya hatari panda lory! "nasubir tax men"

    Zima simu kuepuka mionzi ya mabom! "naongea na baby men"

    Hayo ndo majibu tuliyoambulia katika purukushani za kuokoa.........
     
Loading...