Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharobaro/ Wabana pua waalikwa Marekani na USHER RAYMOND

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yericko Nyerere, Jul 14, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Habari zilizonidondokea mida hii zinasema, WASITI, LINAH, AMINI, BARNABA, DITTO & B12 kwenda marekani kesho kwa mwaliko toka kwa mwimbaji USHER RAYMOND.Source Mimi mwenyewe!!
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante sana Mkuu hiyo source haina shaka, naona B12 ataosha nyota maana yeye anapenda sana kujifanya Mmarekani sipati picha akirudi.
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    sipati picha men!itakuwaje men!bonge la shavu men!full kuosha nyota men!haina kwere men!mzeiyaaa!
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhh! Inaweza kuwa nafasi kwa Amini Kurejesha uhusiano wake na mamaaa Linah.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Tehee!tehee! Dah hiki ndo kizazi cha mkweree! Rais sharobaro wananchi sharouharo kaaazi kwelikweli!!
     
Loading...