Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

masharobaro na masister du!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazuramimba, Jun 27, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kautafiti kangu nimebaini watu ambao wanaongoza kwa kupendwa na baadhi ya wanawake ni wakongo na baadhi ya wanawake hudai jamaa wanajituma sana ndani ya kuta nne! Lakini pia wanaofuatia kwa kupendwa ni masharobaro bt hawa kwa mujibu wa maoni niliyopata huwa hawajui chochote si lolote.Yes or No huwakibao badala ya kutandaza kandanda safi,Wengine ni ma sister do! Hawa hata ukimwalika mmoja kwa lunch atakuja na wenzie kibao na kuagiza mara chipsi na kuku mzima pamoja na hainken na vitukibao! Lol! Nao ndani ya kuta nne hawajui chochote huwa ni magogo kabisaa! But chakushangaza nao ndo hupendwa sana na baadhi ya wanaume so ninachojiuliza hawa wanapendewa nini!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    una hakika na huu utafiti wako???
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmh!
    .
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwonekano wa njee. Sex si vita au ugonvi bali mindset na attractiveness ya mvutiwa. Hiyo ndo natural sex ambayo ni tamu.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Masharobaro si ndio masister du!

    Ni sawa kusema Female and Women.
     
  6. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    mpe darasa zaidi ya hapo naona hajui kabisa kakurupuka.
     
  7. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Dah we una-vituko bibie dah haya bana ngoja tusubiri ya kwako!
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    sidhani km muonekano wa nje unaweza kuwa na uhusiano na utendaji kazi wa mtu
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mia mkuu
     
Loading...