Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharo wanakoelekea

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ney kush, Feb 22, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 796
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habari wana JF... Hivi usharobaro unaelekea wapi? Maana nimekutana na mtu anajiita sharobaro kavaa pedo lakini me najua pedo wanavaa dada zetu sasa nimeona nililete kwenu jambo hili huku sio kumuunga mkono david cameroon
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuvaa pedo kwa mwanaume si sahihi. Haina tofauti na kuvaa sketi au gauni! Ingawa kuna vitu kama heleni ambavyo baadhi ya wanaume huvaa, ambao baadhi yao huwa wanapendwa kuitwa mashalobaro.

    Kwa hii kesi ya kuvaa pedo, nafikiri ni uelewa mfinyu wa huyo shalobaro maana kumbuka kuwa masharo wengi si watu wenye elimu na uelewa wa kutosha. Ikiwa atakuwa amevaa hiyo pedo kwa makusudi, ni wazi kuwa atakuwa mwanachama wa huyo David Cameroun! :A S embarassed:
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani unamaanisha 3/4 pants za wanaume au??
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Huyo atakua sharo uharo kichwa panzi kameroon mtarajiwa!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Duh...............
     
  6. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 796
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    mi sijui zinaitwaje madamex ila dizaini ni za kike 4 sure
     
Loading...