Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashangingi na matumizi mabaya!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Apr 29, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    DSC00737.JPG DSC00738.JPG

    Nilifika hapa shangingi hili (jipyaa LC200), niliambiwa lilikuwa linaelekea Mwanza kupitia Arusha.

    Jamaa alikuwa anapaa-literaly!

    Kwenye kona kali pale Manga, alipaa, hadi kukwanyua mti wa TANESCO, kabla ya kutua kwa pua.

    Hizo ni korosho zetu, kahawa zetu, pamba yetu na hata kodi zetu
     
  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hiyo gari ni yani?, mbona jujaweka namba za gari? magari mangapi yanaanguka huko highway kila siku? hakuna jipya!
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu hilo gari ni STK*****, na kuangusha gari ya thamani ya Tshs millioni 300, mali ya umma, ukisema si jambo jipya mimi nitasema hiyo ni complacency at its worst.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nadhani "Uendeshaji mbaya" ingekaa vema zaidi kuliko "matumizi mabaya".
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unahakika ni korosho na kahawa zenu, sio za misaada hizo gari?
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,613
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Nikifikiri uendeshaji mbaya ni sub set ya matumizi mabaya
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni sawa - lakini hakuna ubaya kuwa specific mkuu masopakyindi.
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,613
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja mkuu.
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Madamex, niruhusu nikushangae kwa mawazo uliyotoa.
    Hivi? Mali usiyoigharimia basi unaweza kuifuja tu, mpaka anayekusaidia akome?
    Kimsingi hayo ni mawazo ambayo ni irresponsible.
    Hata waswahili walisema, meno ya mwenzio hata wali wa mchanga we unaswaga tu.
     
  10. B

    BUBE JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hATA kama ni msaada au mkopo ujue lazima tuzilipie sisi,watoto wetu na wajukuu zetu. Hao unaodhani wanatupa msaada walishasema 'there is nofree lunch' tunalipia dada na hii ndo inauma zaidi endapo matumizi na uendeshaji unakuwa mbovu
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,613
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Chezea pesa ya mwenzio na bania pesa yaKo ila deni ni pale pale, sijui mjanja au mjinga nani?
     
  12. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...ignorant citizen. It's just another culture, commonly found in East Africa, mainly Tanzania
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,548
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kama devera amepona, ujue anarudi Dar mara moja kuchukua gari nyingine. Hii ndiyo Tanzania ambayo tuko busy sana kuijenga...Tanzania yenye watu wasiojua wanataka nini!!!!
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ni uongo Landcruiser GX V8 hata ya mwaka 2012 haijafika TZS million 300, uliipata wapi hiyo bei? Hata million 200 haijafika.

    Huoni ajabu chadema kuuziwa na mwenyekiti wao fuso mtumba kwa TZS million 350?
     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    http://picture1.goo-net.com/7000302062/20120303/J/70003020622012030300100.jpg
    Mkuu hiyo LC200 ya mwaka 2012 ni zaidi ya $109,000 f0b Japan,hapo hujalipia freight,duty na VAT.
    LC200 mashine ingine kabisa!
    Achana na wizi wa watu.
     
Loading...