Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashamba yanauzwa mbezi ya kimara njia ya kuelekea mbezi beach

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by FredKavishe, Jun 8, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu mashamba mazuri yako surveyed hatua 20 kwa 25 milion 3.5 tsh
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Habari yako ni nzuri sana lakini hujaweka kama upo serious hebu niambie mimi nikiwa nahitaji nifanye nini? hujaweka hata mawasiliano
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbezi ya kimara?
    Njia ya kuelekea mbezi beach?
    Fafanua mkuu?
     
  4. M

    Maga JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kama changa la macho vile!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    We siyo dalali kweli??
     
  6. E

    Engineer B Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka mawasiliano!!
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    no yangu ni 0714519880
     
  8. F

    FredKavishe Verified User

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yap mkuu kuna njia ile unatokea masanna hospital no yangu ni 0714519880
     
  9. F

    FredKavishe Verified User

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    no 0714519880
     
  10. F

    FredKavishe Verified User

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    no yangu hyo nitafute 0714519880
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu with all due respect,
    shamba?
    Mita 20 kwa 25?
    Where is our sense of farming.:confused2:
    Doesn't look like a shamba to me, a plot probably
     
  12. F

    FredKavishe Verified User

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimesema miguu 25 kwa 20'
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Sasa hatua moja si ni ndogo kuliko mita moja? So hoja ya mjumbe kwamba sio 'shamba' (kilimo) bali ni 'kiwanja' (ujenzi) ipo valid!
     
  14. C

    Cremo joe joe Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbez kimara unaenda mail moja,
    mbez beach unaenda bagamoyo.
    Ngaz ya gipsum kapanda tembo. kwinkwi.
     
  15. F

    FredKavishe Verified User

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yap'mkuu
     
  16. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani kuweni makini ardhi haiuzwi kama unanunua shati au nguo ubungo. Msije mkakurupuka. Just important tips unapotaka kununua ardhi ambayo imepimwa.
    1. Hakikisha anayekuuzia ni mmiliki halala wa kiwanja au shamba

    2. Awe anafahamika kwa mwenyekiti, mjumbe na mtendaji kata wa eneo husika kwamba yeye ndie mmiliki halali.

    3. Kama ardhi imepimwa awe na hati au title ya hicho kiwanja au shamba

    4. Kama hana tafuta land surveyor akusaidie kuangalia km hilo eneo kwenye master plan limepangiwa matumizi gani na km barabara haipiti kwenye kiwanja unachotaka kununua.

    5. Kama ana hati au title ya kiwanja chukua title number mara nyingi ipo juu ya hati. Then nenda wizara ya ardhi kufanya title search pale utapata taarifa rasmi za kuthibitisha kama anayekuuzia ni mmliliki halali wa hicho kiwanja au shamba.

    So due care and buyer be aware is needed when u r buying land
     
  17. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unanipa wasi wasi kuamini kama pamepimwa hapo. Hesabu za vipimo ni miguu sio mita au mnafanya subdivision ya shamba kwa watu wengi.?
     
  18. F

    FredKavishe Verified User

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pamepimwa mkuu kila kitu kipo.wasiwasi wako tu
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pasenti yako ya udalali ngapi?
     
  20. M

    Masuke JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu mashamba au plot, 20x25 unaita shamba? hebu sema kweli kama ni mashamba au ni plot.
     
Loading...