Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashamba yanapatikana Kiwangwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by len, Jul 27, 2012.

  1. l

    len Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashamba yanayofaa kwa kilimo cha mazao mbalimbali kama ufuta, alizeti, mahindi, mtama, uele na viazi vitamu yanapatikana Kiwangwa. Bei ni TZS250,000/= kwa ekari. Unaweza kupata kiasi chochote unachohitaji. Pia unaweza ukapata mashamba yanayofaa kwa kilimo cha nanasi ingawa hayo bei inakuwa juu zaidi. Interested? nipm nikuelekeze
     
  2. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yanauzwa au yana kodishwa?mi nataka eka 1,namba yng hii hp 0712856682
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    wakuu ki ukweli kiwangwa kuna mashamba tena ya kutosha...lakini bei aliyosema mkuu ni mashamba yaliyo ndani sana halafu pia ardhi yake haina rutuba..mashamba ya kupanda nanasi huwezi kupata heka moja kwa chini ya shilingi milioni mbili hv sasa...hilo lipo sehemu ya barabarani..tambua kuwa yanazidi kupanda bei kwasababu ya barabara ya lami inayotoka msata to bagamoyo kuanza kukamilika..ni sehemu nzuri sana ya kuwekeza kama unawajua wenyeji...

    source:mimi mwenyewe namiliki karibu heka 50
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Watu wengine bana,
    Ukiweka tangazo hapa basi kuna mawili,
    Aidha muda wako ni wa kuibia sana so unaweka na namba ya simu for prompt communica,

    Otherwise unao muda mrefu sana wa kuingia hapa so no needs of phone number.

    Sasa namba hamna,Jf huingii, what is this?? Sio poa namna hii. Halafu kutaja tu Kiwengwa kama vile kila mtu anaijua sio fresh. Taja japo mkoa tu ilipo kama wilaya na kata inakua ngumu!!
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi nina shamba Kiwangwa na Fukayosi...kwa experience yangu na eneo lile....hakuna shamba linalouzwa hekari 1 Tshs 250,000/=!
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    poa sana
     
  7. l

    len Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nilivyosema haya mashamba ni kwa ajili ya ufuta, mahindi, alizeti, mtama, uele na viazi vitamu, sio nanasi. Kwa ajili ya nanasi bei iko juu zaidi.
     
  8. l

    len Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwangwa iko Bagamoyo, mkoa wa Pwani. Ukitoka Bagamoyo ni barabara ya kuelekea Msata ambayo sasa inajengwa kwa kiwango cha lami
     
  9. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    asante len weka contact tukutafute weekend, je ni umbali gani toka barabrani?
     
  10. l

    len Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga 0717 271871
     
  11. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Freema unapapenda Fukayosi? Au ni jirani yangu huko?
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280

    napapenda I hope one day nitapata kisehemu huko
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa tumeelewana, ubarikiwe sana.
    Mahindi yanalima?
    Kuna documents gani zinazohalalisha umiliki kama nkinunua.

    Otherwise, ngoja nipige hii namba.
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Riwa,

    Fukayosi ndio wapi mazee? na huko mazao gani yanastawi?
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Freema Agyeman,

    Naombeni details zaidi ndio wapi jamani? mbona mnaniacha kwenye mataa?
     
  16. M

    Malila JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Jamani tuwe makini na Fukayosi, kuna watu walishanunua mapori siku nyingi huko,unaweza uziwa pori la Kigogo, Fukayosi imepata umaarufu ghafla,bei za pale Fukayosi zinabadilika sana kila siku,march nilipima shamba la mtu pale Fukayosi shule ya msingi ng`ambo ya pili kama mita mia nne hivi kuingia ndani, bei ilikuwa laki saba. July 5 nilifika tena kwa kazi hiyo hiyo, naambiwa eti ni milioni moja. Nikapima na kuondoka zangu.

    Nilimshauri huyu kigogo asogee kijiji cha Mwavi, mbele ya kidogo kama unakwenda Msata.

    Kwa nini Watz tunaumizana na hizi bei za ajabu ajabu?
     
  17. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nina uzoefu na kijiji cha Mwavi (baadaya ya kupita Fukayosi ukitokea bagamoyo). Utapeli wa ardhi bado. Ukishapata sehemu na kuelewana bei unachukua afisa mtendaji wa kijij,mwenyekiti wa kijiji pamoja na wa Kitongoji ambao kimsingi wanapema hilo eneo na kuandikishana kwenye ofisi ya kijiji. Ni lazima ulipa 10% ya kijiji na unapewa risiti. Kwa Mwavi ni kijiji kipya na wanajenga ofisi na kwa vile unakuwa mwanakijiji mpya watakuomba uchangie ujenzi wa ofisi. Ni watu wazuri sana.
    Mwavi kuna mashamaba ila yako ndani kidogo na yanacheza kwenye laki 4- 7. Kama unahitaji huko niambia nikupe no.ya simu ya mzee wa huko wakutafutie fasta.


     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kaka unaonesha wewe mwenyeji sana, naomba contacts basi na mimi nikanunue kijishamba kini keep bize wikiendi
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    250,000 ama 2,500,000???
     
  20. M

    Malila JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Unataka kulima au kufuga nini? Maana kulima kwa kutegemea mvua kwa ukanda ule ni kubahatisha,kama nguvu iko ni bora ukafuga na baadae uchimbe kisima chako. Hapo utakuwa na manure zako na hivyo unaweza kufanikiwa vizuri.
     
Loading...