Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashamba ya umwagiliaji

Discussion in 'Matangazo madogo' started by yujomas, Sep 23, 2012.

  1. y

    yujomas Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wan JF naomba msaada kwa yeyote yule anayefahamu sehemu ambayo ina mashamba ya umwagiliaji kwa mikoa ya Dar es salaam na Pwani nahitaji kuanzaisha kilimo cha umwagiliaji wa mbogamboga na mahindi mabichi. Nimetafuta ajira nimekosa .
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Shamba la umwagiliaji maana yake ni ardhi ambayo imewekewa mfumo wa kumwaga maji kwa ajili ya mimea iliyopandwa. Sehemu yoyote inaweza kuwa shamba la umwagiliaji. You can make your own shamba la umwagiliaji. Sijaelewa msingi wa wewe kutafuta sehemu maalum inayoitwa shamba la umwagiliaji...
     
  3. y

    yujomas Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana yangu ni kwamba eneo lenye chanzo cha maji hasa mito isiyokauka
     
  4. G

    GreatMkubwa Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sina majibu kwa mikoa ulouliza,. ila nakushauri ufuge kuku wa nyama wanalipa sana hapa town mkuu, ni biashara ambayo ukiifanya kitaaalam hutakaa ukajutia uamuzi wako..
     
  5. r

    rhysrose Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi kusikia hivyo, nina mpango wa kuanza ufugaji ila nilikuwa nafikiria kuku wa mayai-- ningependa kudadisi kwa nini umeshauri kuku wanyama? asante

     
Loading...