Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashamba ya Balali yavamiwa na wanakijiji wenye Hasira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MC, Jan 19, 2008.

  1. M

    MC JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Source ITV News,


    Wananchi waishio eneo la Mbweni wamevamia mashamba ya Dr.Balali na kuanza kugawana kwa madai kuwa yanatokana na pesa za ufisadi pesa ambazo wameziita kuwa ni mali yao 'Wananchi' zoezi lilisitishwa baada ya mlizi wa mashamba hayo kuripoti polisi kitendo ambacho kilisababisha wananchi hao kutawanyika baada ya askari kuwasiri.


    Kimsingi mimi binafsi jambo hilo limenifurahisha kwa kuwa naona kabisa watanzania hawataki tena mambo ya danganyatoto, wananchi wamechoka na jinsi mafisadi wanavyobebwa na jinsi sheria zinavyopindishwa. Japo si vizuri kuchukua sheria mkononi lakini kama wanaotakiwa kuchukua sheria hawawajibiki ni bora uamuzi huo wa wananchi.


    Mafisadi wengine mjiandae tutaanza kuzichukua mali zenu (ambazo kimsingi ni za watanzania wote)kwa nguvu kama serikali itaendelea kuwakumbatia.
     
Loading...