Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashamba/viwanja kigamboni eneo halifikiwi na mradi wa bush

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mama cha, Apr 17, 2012.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nusu eka sh 5mil. Ni umbali wa km 18 kutoka ferry kigamboni. Sereous buyer pm
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ni shamba au kiwanja?
    Umbali gani kutoka Kongowe Road?
    Miundombinu ya Umeme, barabara, maji n.k ikoje?
     
  3. m

    mama cha Senior Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna umeme wala maji as wote wakazi wa huku 2nachimba vicma virefu. Barabara hadi shambani
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I smell a rat.
    Hilo eneo linaitwaje?
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni upande wa bahari au opposite?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamani, master plan imeshatoka?
     
  7. DullyM

    DullyM Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hapo napo!!
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Bush kaingia Dar, sio eneo lake hilo?
     
  9. m

    mama cha Senior Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu master plan cna uhakika since yale yalikua mapori na 2linunua kwa bei ndogo kama mpango wa serikali ya kijiji kupunguza mapori, eneo lipo kituo cha mwembe mtengu 3km frm main road ya kongowe karibuni.
     
  10. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi nakushauri wewe kaka unayeuza hiki kiwanja /shamba kigamboni kwamba ingekuwa vyema wewe mwenyewe ukaenda Ardhi nakupata uhakika kwamba kiwanja au shamba liko katika eneo ambalo halina mgogoro
    kwahiyo unapotangaza kuuza basi hata mnunuzi unamhakikishia kwamba hatapata shida yeyote
    Asante ni ushauri tu
     
  11. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi nina 3 Miillion tu unasemaje kama nikiisha kamilisha kukichunguza hicho kiwanja au shamba?
     
  12. m

    mama cha Senior Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri nakushauri hiyo hela kanunue bajaji
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Nusu heka kwa Lugwadu bado sana,hapo mwembe mtengu mtafute dalali tall atakwambia nina hekari tano huko lugwadu,heka 1 lugwadu ni mil 1
     
Loading...