Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashaka!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kitiheka Ngomanzito, Dec 19, 2011.

  1. k

    kitiheka Ngomanzito New Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina wasiwasi na elimu ya Tanzania, naimeshindwa kujua kabisa hivi elimu yetu inapanda au inashuka?, Matokeo yote yana utata mtupu au ndo wanajaribu kuingiza siasa katika taluuma na kama iko hivi basi nchi yetu tunaipeleka pabaya.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Watoto wenyewe ni vilaza. Inabidi serikali iwabebe hivyohivyo!
     
Loading...