Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashairi ya mwanakijiji yako wapi??

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by The Boss, Sep 11, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mi ni mmoja wa watu ambao unaweza kuwaita big fans wa mwanakiji kwa upande wa mashairi,tatizo ni kwamba sijui ni wapi naweza kupata collection nzima ya mashairi ya mwanakijiji,kitabu hivi au blog au chochote kile chenye kuhifadhi mashairi yake,
    kuna baadhi ya mashairi niliyasoma wakati ule wa jamboforum siyaoni na nayatafuta bila mafanikio,so mwanakijiji kama unaweza kunisaidia
    ningependa niwe na collection ya mashairi yako,kuna mashairi kama matatu ya zamani sijui nitayaona wapi??????
     
  2. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    How much are you willing 2 pay ?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    any amount........
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Sep 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    asante kwa kuulizia; niko katika kuandaa vitabu na kimojawapo ni hicho cha "diwani ya mwanakijiji".. subira ndugu yangu.
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji bana......kwa hiyo ulikuwa unaonjesha sasa unataka uuze?
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Sep 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    yako mengi sana kiasi kwamba kuendelea kutoa moja moja inakuwa vurugu!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Ombi langu kwako mwanakiji tafadhali yale mashairi yenye lugha kali
    usiyaache na naomba uyatoe vilevile bila ku edit kitu.............
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naomba hicho kitabu kikiwa dukani tupeane taarifa. Mi ni wa Kwanza kukinunua.

    nakupongeza sana.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Sep 20, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    tutafika tu ndugu yangu; Daktari na Umm Maggid nawatakieni Idi njema!
     
Loading...