Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashairi- Wimbo:Cheusi Mangala

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Oct 8, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huu wimbo una mashairi safi sana- I dedicate it to all JF Ladies

    Chorus
    Cheusi Mangala usibadili mwendo huo Mangala eehe Mangala eehe Binti Afrika

    Verse
    Kila kwenye chombo baharini kuna nahodha, nahodha wangu ni wewe mawimbi kuyakata chombo kisiende mrama tupate fika salama

    Rudia chorus

    Verse
    Ninajisikia ninaposikia heshima na upole wako kwa watu wa pembeni usije kata tamaa tukose wakututetea

    Kama kuna mtu anakumbuka mistari ya huu wimbo aendelee ila mashairi yake yametulia sana
     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ijumaa zinakuja kwa kila style... asante FD
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    nipe mistari Askofu
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mungu ni pendo, apenda watu, Mungu ni pendo, anipenda....

    Endelea...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sikilizeni furaha yangu, Mungu ni pendo anipenda..
    1.Akaja Yesu kunikomboa , yeye kanipa kuwa huru
    ......sikilizeni.....
    2.Sababu hiyo, namtumikia, namsifu yeye siku zote
    ...sikilizeni
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    duh kumbe watu mnakuwaga makini church mie kila nikiingia church nasinzia sijui mapepo
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Asante PJ, ubarikiwe sana!!:pray2:
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Cheusi mwenyewe huyu hapa.....banned

    [​IMG]
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hivi cheusi ameswekwa sega dance?
     
  10. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thenk yu funzadume!
     
  11. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I love it
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    unaupenda huo wimbo my dia?
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mimi naupenda huu uliotunga na Shaaban Robert mwaka 1957 na kuimbwa na DDC Mimani Park mwaka 1981

    mtu chake apendacho
    hakina hila moyoni
    huridhika kuwa nacho
    japo hakina thamani

    mapenzi hayana kificho
    yaingiapo moyoni mwangu
    mwenye mapenzi haoni
    ingawa macho anayo!
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    penzi langu kumpa yule Sophie
    hilo msinilaumu
    Penzi la fukara jama
    halina thamani mbele za watu
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ....Siyo yeye peke yakeee
    yeye ametanguliaaa
    safari ni yetu soteee
    hata paka jimmy pia utakwendaa tuuu!!!


    Mnanda a.k.a mchiriku (omary omary)
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaa yaani wewe kiboko....nimecheka sana..lol...hivi kwanini una vituko hivi jamani?
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hha na juzi umesema ni mhudhuriaji mzuri wa church, ucpotokea kutatokea hitlafu kwenye misa, sasa kumbe ni mapambo tu...lol, ukitoka hapo ukiulizwa injili ilisemaje unakodoa macho huna ujualo....c uwe unachapa ucngizi tu!
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    cheusi yupi aliyesekwa ban?
    mie nipo.
     
  19. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi naupenda huu:
    ......Penzi letu na Naomi ni fundisho maradufu kwa wale wapendanao, wasihadaiwe,
    Nanyi mliko wazuri msikose msimamo, msijivunie uzuri na kuharibu tabia,
    Hakuna (Nani) atakayekubali mapenzi ya kuchangia??

    Ulipigwa na kuimbwa na DDC Mlimani Park, kwenye miaka ya mwanzoni mwa '90. Kama kuna anayekumbuka mashairi yake ayaweke hapa!
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    yah huo wimbo ulitungwa na Maxmilian Bushoke
     
Loading...