Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashabiki wagoma kuingia uwanjani Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SOKON 1, Mar 12, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Leo kuna mechi kati ya Simba na AFC ila kutokana na tiketi kuonesha Tsh 3000 kama kiingilio ila wao wanasema ni Tsh 5000 mda huu so watu wamechachamaa ni hali sio shwari
     
Loading...