Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashabiki wa yanga kesho tujiteteeje vijiweni?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dubu, May 6, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wakuu mimi sina la kuongea, vipi tukizomewa na mashabiki wa simba tuwajibuje? naomba mnisaidie, naona aibu sana. lakini refa kawapendelea simba, yaani anawapa penalt nne!?. hii sio haki. kama vipi mchezo urudiwe.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    semeni mmefiwa.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwaka huu ni wa kuusahau yaani sisi ni kama vile arsenal .. tushafungwa kijinga sana bt ndio hivyo tugange yajayo..
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah. . .jana mjomba wangu karudi toka kwenye mechi akaenda straight kitandani. . .baadae ndo nakuja kujua kuwa YANGA walipigwa 5 -0. . aibu aisee!!
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Jitetee kwa ngumi!
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180

    Kongosho umejivua yeboyebo!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mimi jana hata kwenye lile banda la serengeti pale mnazini uwanja wa taifa sikuingia. nilikua naomba Mungu nifike getto mapema kuvua jezi. nilizomewajee?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    SALOK, Mie siwezi shabikia Yellow Five.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pole.......siku nyingine kumbuka kuvaa t-shirt mbili kwenye mechi kama hiyo, ya home na ya timu yako!!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kiswiti , namie naomba hako kapole unakokatoa kwa ubahili, nami nahusika miongoni mwa walioumia jana , sio siri !.
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahah.......pole mr, goli 5 mweeh!!! Mi mwenyewe ni mwanaYanga ila kwa hayo magoli hata siumii zaidi ya kubaki nacheka tu!
     
  12. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waambie simba kuwa,yanga mwaka huu hawana kiwanga na kama vp watashuka daraja,utaonekana ni shabiki mzalendo unaeongea ukweeeee
     
Loading...