Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashabiki wa soka tz muwe na wamoja!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bigcell, Mar 21, 2012.

  1. bigcell

    bigcell Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mashabiki wa soka tz tumekuwa silka moja ya kutopendana kwenye shida na raha hasa timu zetu zinapokutwa na matatizo, embu tuige kwa wenzetu huko majuu kwenye ligi za wenzetu. Angalia hii ya Fabrice Muamba kwenye mechi ya kombe la FA kati ya Tottenham Hotspurs na Bolton Wonderers alivyo anguka pale uwanjani, alivyotolewa kwenda hospital na wanavyomjali mashabiki na wachezaji timu pinzani.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,186
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    mkuu kwa bongo sio kazi raisi.wakati leo niyonzima akivunjika mguu simba wanaweka sherehe kwa kujua nguvu ya ya yanga imekufa...
     
  3. bigcell

    bigcell Senior Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    watalaaniwa sana kwa mtindo huo
     
Loading...