Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashabiki wa Kondoo mwenye maandishi ya Kiarabu wako wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,169
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Naona mko kimya na kondoo wenu, au maandishi yake yamefutika?
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Yule Kondoo nasikia alikuwa safarini kwenda Zenji ndani ya ile safina iliyo zama.
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ahhh wapi! Kondoo wamemsahau kama kikombe cha babu kilivyosahaulika. Hive nyie wabongo hamwajui ehh?
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kondoo aliyeyuka ghafla mwezi ulipo andama tu
     
  5. B

    BURHAN SAID Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unaonekana mtu mzima lkn unachotapika hatukuelewi aliekuambia IMANI ya mtu ushabiki nani km mambo huyajui kaa pembeni nayo mbona mnapenda sana chokochoko nyie msie na IMANI?
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280

    miujiza na matukio ya walokole, ninaowatambua kama matapeli kwa kutumia neno la mungu lilogumu kueleweka kwa waumini waliowengi.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,753
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    sehemu gani wanauza chai hapa jirani jamani........
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ingia jukwaa la siasa maziwa yao ni pure,ile cafeteria ya MMU wamechakachua sana hata ukinywa hutaskia raha
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Inaonekana watu hawakumpenda yule kondoo, hamumtakii mema nyie? :)
     
  10. H

    Haroun Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka mada zenye akili!hapa ni home of great thinkers so if youre not thinkers find another blog ujadiliane na wenye upeo mdogo!
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    kwani ndugu yangu, kuna aliyekulazimisha uchangie? Wewe au Bujibuji nani amemfuata mwenzie? Ningependa kukushauri kuwa kama thread unaona haina maana sio lazima uchangie ndugu yangu. Kwani kuna sheria hapa JF inayosema 'changia kila thread'? Mawazo yangu tu hayo. :)
     
Loading...