Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashabiki wa barcelona ni mamluki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pera, Dec 11, 2011.

  1. p

    pera Senior Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mashabiki wa barcelona ni mamluki waliohama chelsea na arsenal hawana jipya!!!
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    Jana wamegongwa au wamenga ngapi?
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahaha mie Barcelona blood blood
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pera bwana!
     
  5. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Tafuta kwanza tiba ya mning'inio ndugu Pera'
     
  6. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Lazima tuhamie, ndio maana ya Regional Groupings. Arsenal na Chelsea ni timu za Champions League so as Barcelona.

    Man City na Man Sita ni timu za Europa Cup (mashindano madogo km watoto wanavyocheza gololi mtaani) kwa hiyo hamuwezi kuchangamana na Barcelona, umeelewa sasa?

    Hamia Airtel!
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Am proud to be Barca fans. mwaka huu maadui mpaka mtepete tunagonga bila kuangalia una masaburi mazuri au mabaya:poa
     
  8. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    pera hamia na wewe basi plz plz
     
  9. sili

    sili Senior Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tutake radhi plseee! Hukipenda unaweza kujiunga nasi ni buree hakuna gharama!! Barca 4rever, viva Barcelona!!!!
     
  10. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    nyie ndo walewale wa Europa,,,Madrid Shida kweli kweli :lol: :lol:,,
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Asili kabisa ni Majogoo wa Shamaba la An (Anfield)
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Barca, Man city 4ever
     
Loading...