Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashabiki wa arsenal wahusishwa mlipuko wa bomu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kintiku, Feb 28, 2012.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Vijana watau walishikiliwa na polisi mjini Damascus baada ya mlipuko wa bomu uliowaua waandishi wawili wa kigeni wiki iliyopita. Ilikuwaje basi?

    Baada ya ule mlipuko mkubwa sana watu wengi walipiga mayowe na kukimbia kila mtu anavyoweza, wengi walipata mshtuko wa moyo na kuzirai. Lakini ajabu vijana hawa watatu hakukimbia wakabakia maeneo yale bila woga ki vile na wakaendelea na stori wakishangaa ule mlipuko.

    Baada ya hali kutulia polisi waliwaendea wale vijana na kuwaambia lazima wanahusika na ule mlipuko maana wao hawakustuka, kuzimia wala kupiga mayowe. Pia wananchi wengi wakawazonga wale vijana. Baada ya kuhojiwa wale vijana wakasema wao hawakushtuka na ule mlipuko kwa vile wao ni mashabiki wa timu ya Arsenal ya England eti mioyo yao imeshazoea milipuko. Ndugu polisi hebu fikiria timu yetu wiki hii inapigwa tatu bila wiki inayofuata inashinda tano sasa huo moyo si umeshazoea kupanda na kushuka- ndo maana sisi hatukushtuka. Polisi na wananchi waliokuwa wamewazunguka wakaishia kusema kumbe kuna faida ya kuwa shabiki wa The Gunners..................
     
  2. J

    Johnson2012 Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haichekeshi
     
  3. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polisi wawaachie huru hao mashabiki wa arsenal zao ni kujiua wenyewe na sio kuua wengine. wenye tabia ya kuua wengine ni mashabiki wa mansix united!! wananikera, mpira hawajui kazi kubebwa na marefa tu pumbaaaaaaaaaavu!!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    utachekaje na wkt una madeni chungu nzima!
     
Loading...