Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha yuko Njema sana

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Salimia, Jul 22, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani he is happy than ever before in his life. Anaishi vizuri, majumba, magari na uhuru wa kutosha. Ukimwona sasa mara nyingi ana smile tofauti na zamani alikuwa tense sababu ya stress za kazi. Mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni, Najua wengi wana chuki binafsi naye but this one dude is doing good, believe that. Way to go Masha............................
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    u sound like u are in love with him
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    No he sound like he is the one
     
  4. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyepesi nyepesi zinasema amepangiwa ukuu wa mkoa Dar. nasikia wanatangazwa anytime
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Are you HIS mistress??
     
  6. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bwahahaaaaaaaaaaaaaaaaa:mimba:
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtake radhi Salimia,ni 'SHE' na tuko nae muda labda haonekani Jukwaa hili la Siasa.Nilikutana na Masha kwenye gereji Msasani ni kweli yuko happy.
     
  8. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchungaji bana!!! linapokuja suala la makalio unakuwa mstari wa mbele sana!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Umejitwika jukumu la kumsafishia nyota siyo?
     
  10. S

    Salimia JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he!! yamekuwa hayo? tusiseme ukweli?? Masha ni mwanasiasa anayependwa ila ni ajali ya kisiasa tu ilimkuta. Bado ana mvuto kwenye jamii na anaweza kuwa Rais mwenye mashiko sana kwa nchi hii
     
  11. S

    Salimia JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora umesema wewe. Kuna watu wana wivu na Masha utafikiri kawachukulia wake zao. Masha is a great politician take or leave it
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    to be honest

    he is missing power
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    ile biashara yako ya lonely women imeishia wapi?
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kama JK ameweza yeye hatashindwa.......ila kupata u-Rais is one thing na kuwa RAIS is another
     
  15. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Anapendwa au unampenda? ajali gani alipata zaidi ya kukataliwa na ndugu zake wa Mwanza!!?
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,862
    Trophy Points: 280
    Ukweli kuhusu maisha ya Masha unatuhusu nini kama Watanzania!? Ulifanya research lini ili kukusanya data kwamba bado ana mvuto kwenye jamii? Mambo ya Masha hayatuongezei tija yoyote Watanzania tafuta mahala pa kuyapeleka sio hapa jamvini.
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    So what!!??
    Kwani zama hizo akiwa tensi alkua kalazimishwa!!??
    Halafu......Kakutuma uje utuambie???
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    watanzania wote wakiwa na kichwa kama chako
    then masha ni nelson mandela wa tz lol
     
  19. k

    kiloni JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lengo lako kuleta hii ni nini?!!
    Unamfanyia kampeni au!!! Ile ngumi aliyotwanga na yule mwanahabari amepona na kuweka meno ya spare! Haya hutaki tujue eti
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mbona hueleweki

    mara sasa hivi yupo happy na free, mara anaweza kuwa rais
     
Loading...