Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha na wabunge wastaafu washtakiwe!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Leornado, Dec 1, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama ni mkweli kila mbunge hupokea Tsh 500,000 kwa mwezi kwa ajili ya shughuli za jimbo ikiwemo kununua vifaa vya ofisi ya mbunge, iweje yeye na wenzie waondoke na vifaa vyote hadi picha na vitasa wakati ni mali ya umma??

    Kumekuwa na wimbi la wabunge wapya kukabidhiwa ofisi tupu bila vifaa na wabunge walioshindwa uchaguzi, hamna hata nyaraka za mbunge aliepita, sasa huyu mbunge mpya ataanzia wapi??. Sijui ni kukomoana na ndio desturi.

    Naomba mamlaka husika itupe ufafanuzi na kama wamefuja hizo 500,000 washtakiwe.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbe wanakula parefu!
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Adhabu ya kunyimwa kura imewatosha
     
Loading...