Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha Lawrence yu wapi wadau?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Batale, Nov 22, 2010.

  1. B

    Batale JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ni mbunge wangu aliyemaliza muda wake lakini tokea Uchaguzi Mkuu sijamtia machoni kabisa, isije kuwa mabomu ya kamanda Siro yalimkumba.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kama Msanii Mr.Nice kwenye Bongo fleva.
    Potezewa mbali kule.

    Alafu rekebisha lugha hapo.
    Sio mbunge aliyemaliza muda wake bali ni mgombea aliyetoswa na wananchi.
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    anaugulia maumivu... usimkumbushe zahma iliyomkuta mwanza siku ya kutanganza matokeo hakuamini nguvu ya umma.
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeshasema amaemaliza muda wake, utamtiaje machoni ilhali huna business nae?
     
  5. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kakumbwa na mafuriko ya nguvu ya Umma
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimemwona leo kwenye face book
     
  7. F

    Fareed JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Masha anapatikana hapa:

    Ishengoma Karume Masha & Magai (IMMMA Advocates)


    HEAD OFFICE

    IMMMA House, Plot No. 357,
    United Nations Road , Upanga,
    PO Box 72484
    Dar es Salaam , Tanzania
    Tel:+255 22 211 1622
    Fax: +255 22 211 1621

    Email: info@immma.co.tz

    masha@immma.co.tz

    ishengoma@immma.co.tz

    magai@immma.co.tz

    karume@immma.co.tz

    [SIZE=-1]ASSOCIATED OFFICES [/SIZE][SIZE=-1]: [/SIZE]
    [SIZE=-1]MWANZA [/SIZE][SIZE=-1]
    1 st Floor, IMMMA House,
    Plot No. 34, Uhuru Street

    P.O. Box 1906 , MWANZA.
    Tel: +255 28 2500854
    Fax: +255 28 2500977

    Email:immma@mwanza-online.com
    [/SIZE][SIZE=-1]Website:
    Ishengoma Karume Masha & Magai (IMMMA Advocates)
    dlapiper.com/tanzania
    [/SIZE]
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ataibukia bungeni hivi karibuni si unaijua mbeleko ya viti kumi vya rais?
     
  9. Joste

    Joste Senior Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo muda mwingi yupo pale Giraffe Hotel upande wa baharini na friends zake. Yupo poa
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hahahahha Masha bana Nikiangalia haya mahojiano yake huwa nacheka san



    • Alisema Kifupi na kihistori mwanza hakuna upinzani
    • Alisema kifupi tayari yeye ni mbunge
    • Alisema atasaidiana na mwenzake Ngeleja kuwasaidia wagombea ubunge wenzake wa CCM mkoa wa mwanza. Kumbe yeye ndo alikuwa anahitaji msaada teh teh teh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. a

    artist Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo tu anainvite watu katika facebook...afanye nini sasa.
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mie huwa nikiona invitation yake Facebook naidelete haraka lakini baada ya sekunde kadhaa huyo tena, jamaa kanitoka balaa.....Itakuwa aibu kama atakubali kiti maalum baada ya kuangukia pua jimboni kwake.... Siasa haiwezi dogo huyu na majigambo yake.
     
  14. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    bado yupo katika EDDA kama ile ya wajane wa kiislam
     
  15. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    alifikiri siasa ni lele mama
     
  16. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Mwambinei jina la la Miss Tz wa mwaka huu maana sijui kama alipata muda wa kuliandika.
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha watu mna mambo?
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hehehe mi hoooooi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    So long as hayupo Nyamagana...... Thank GOD....
     
  20. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe usiyetaka kujua ndiyo maana hujauliza!
     
Loading...