Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha Lawrence asema CCM inaonyesha kushuka hadhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkiliman, Jul 9, 2012.

  1. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Akiwa kwenye Jenerali on Monday Channel ten, anamsifia Mkapa, anaona maziko ya CCM yapo njiani.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    Hivi ni mna wagombea wangapi wanaotarajia kugombea urais 2015 - ulimwengu
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Naye ni mtuhumiwa hana moral authority ya kuongelea mipasuko ndani ya chama.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    Vijembe vya hapa na pale vitatufikisha popote - mpiga simu kutoka makambako
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    Nini kilimsukuma kuingia kwenye siasa,
    nini msimamo wake kutokana na ccm kutokuwa na msimamo, inasubiri wapinzani ndio iige, mfano mkutano wa jangwani walioiga kwa chadema - mpiga simu
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    Ushabiki uondolewe, tuongelee hoja za msingi za kitaifa. MASHA
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwanza yeye baada ya kushindwa ubunge alienda kuchukua furniture zote za ofisi ya mbunge kisa alinunua yeye Masha mtu wa visasi
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeye ni mmoja wao aliyeisababishia CCM kushuka NGAZI; alipokuwa Madarakani alikuwa MBOGO; kama VILE

    Atatawala MILELE; hakujuwa PEOPLE's POWER...
     
  9. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    raw masha naye kafunguka porojo zake.
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    jamani, hata shetani anamjua mungu. Tena hutetemeka akimsikia. Masha anaujua wema pamoja na ufisadi wake.
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Namsikiliza
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hivi mbunge Masha nae ni kijana maana wengi wanasema ni kijana mwenzao
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kumbe wenyewe CCM wanajua hali ni ngumu mno
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Masha ni taka taka tupa kule
     
  15. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    bora yeye kasema ukweli, maana dalili ya mvua ni mawingu, ukiona wapinzani wanawindwa na wanaharakati kutishiwa ni dalili za kwisha
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Amesema mwanasiasa mzuri ni yule anayekubali kushindwa kama vile yeye alivyokubali kushindwa! Ni kweli hii?

    Masha tangu mwanzo hakuwa tayari kushindwa. Angalia hapa:

    1. Aliamrisha maafisa wa Uhamiaji (idara iliyokuwa chini ya wizara yake) wachunguze uraia wa mpinzani wake Wenje, na hatimaye Mkurugenzi wa halmashauri ya jiji la Mza (returning Officer) alimuondoa katika kinyang'anyiro baada ya kumwekea pingamizi. NEC ilimrudisha Wenje. Habari pia zilizagaa kwamba Masha alimuofer Wenje Sh 350 milioni ili ajitoe.

    2. Wakati wa kampeni kuna gari moja lililoibiwa Kenya lilikutwa Mwanza limebandikwa picha za Masha za kampeni. Sijui hii ishu iliishia vipi.

    3.Ilimchukuwa Returning Officer siku mbili kutangaza matokeo, ucheleweshaji ambao ulitaka kuzua ghasia kubwa. Zilikuwa zinatafutwa namna ya kumpa ushindi asiostahili.






     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Anapenda misifa tu huyo. Juzi juzi tu alikuwa katika kipindi cha mikasi cha ITV akihojiwa na yule Salama wa Bongo Star Search akiongea vitu kama hivyo hivyo!
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ulemavu wetu humu ni bias

    Pwenti akitoa mtu wa itikadi nyingine hata iwe na maana gani tunarukia kwenye negative tu............ KAUGONJWA KABAYA KULIKO UKIMWI
     
  19. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Masha anatafuta namna ya kurudi kwenye siasa...anatafuta daraja. Angekaa kimya tungemheshimu. Huwa nawashangaa sana ccm wanapokuwa madarakani wanakuwa wanakula tu, wakitoka wanaanza kuzungumza kana kwamba wao ni wema sana!
     
  20. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Kipindi cha mikasi itv?duuu.
     
Loading...