Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha kwaheri

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jyfranca, Nov 1, 2010.

  1. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Home [​IMG] Habari za Kitaifa [​IMG] Personal Tech [​IMG] JK aongoza kwa kura majimbo ya Mwanza
    JK aongoza kwa kura majimbo ya Mwanza

    Monday, 01 November 2010 19:12 newsroom
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Na Peter Katulanda, Mwanza
    MGOMBEA urais wa CCM Rais Jakaya Kikwete ameongoza kwa kupata kura nyingi katika majimbo ya mkoa wa Mwanza, huku CHADEMA kikishinda viti vitatu vya ubunge vikiwemo vya majimbo ya mjini, Ilemela na Nyamagana jijini hapa. Kwa mujibu wa matokeo ya awali katika majimbo hayo, CCM kimepata majimbo sita, huku jimbo la Misungwi likongoza kwa kura nyingi za rais, mbunge na kuzoa kata zote.
    Habari zilizopatikana hapa kutoka majimbo hayo, CHADEMA kimezoa madiwani katika kata 11 kwenye majimbo ya Ilemela na Nyamagana ambayo yanaunda Halmashauri ya Jiji la Mwanza kwa kuwa na kata 21. Jimbo lingine lililokwenda na Chadema ni la Ukerewe, huku CCM mbali na Misungwi ikishinda katika majimbo ya Kwimba na Magu. Mengine ni Sumve, Buchosa na jimbo la Busega.

    Kata tano zilizochukuliwa na CHADEMA jimboni Nyamagana ni Isamilo, Mahina, Igoma, Pamba na Mbugani, huku jimbo la Ilemela zikiwa ni pamoja na Kirumba, Nyamanoro, Pasiansi, Ilemela, Nyakato na Kitangiri.
     
  2. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masha rudi IMMA ukakae na Riddhwani Kikwete mkacheze na mahakama
     
  3. B

    Beattle cabrio New Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadi watashika adabu zao hawa mafisadi
    WATU WAMEISHASEMA KWA KURA:
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Masha ni mtu wa karibu sana na JK, hata mwacha hivi hivi ingawa anaweza kuendelea na kazi kwenye kampuni yake ya IMMA bado JK anaweza kumpa nafasi Ubalozi.
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msishangae akipewa ubunge wa viti maalum
     
  6. SUZANE

    SUZANE JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Huyu masha namchukia from deeply my heart i don't know why!! namuona kama anamajigambo fulani akiongea alikuja kuniboa kipindi kile cha beef lake na mh Mengi, huyu kaka anamadharau sana, Masha sikupendi hata kidogo na mm ningekuwa jimbo lako nisingekupigia kura ng'ooooo, kama nilivyomnyima bb yk mzee wa kuanguka
     
  7. s

    shade Senior Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kupitiakampuniyakeya IMMA huyu jamaaalikuwabingwawakusaidia wawekwzajikuingia mikataba ya kinyonyaji na serikali. Asante wana Mwanzakwakufanya maamuzi magumu kwa mtu asiye faa ktk Tanzania.
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mvikeni sanda nyeusi akafie huko
     
  9. inols

    inols JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bora hili lijitu limejifia zake
     
Loading...