Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha Kiboko!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salimia, Jul 28, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh. Masha jana alikuwa mgeni mjengoni na mara baada ya kutambulishwa ukumbi mzima ulizizima kwa makofi na kushangilia kwa dakika zaidi ya 5. The guy bado anakubalika sana, mwenyewe nimekiri sasa
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    u really need him....
    go and tell him.....
    he may find you useful..
     
  3. S

    Salimia JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It was so nice of him witnessing Wenje being kicked away out of the house,,,, what a wonderful moment!
     
  4. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,567
    Likes Received: 2,526
    Trophy Points: 280
    Huu ukumbi kwa kulipuka, we acha tu
    Chenge akikohoa ukumbi unalipuka
    Lowassa akibweka ukumbi unalipuka
    Kikwete akicheka ukumbi unalipuka
    Pinda akilia ukumbi unalipuka
    Sita akipiga chafya ukumbi unalipuka
    Mwakyembe akiguna ukumbi unalipuka
    Komba akikoroma ukumbi unalipuka
    CCM ikichafua hewa ukumbi unalipuka
    Ukumbi kulipuka ? Cha ajabu nini !
     
  5. S

    Salimia JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cha ajabu ni kwamba mwishowe na wewe unalipuka!!
     
  6. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,567
    Likes Received: 2,526
    Trophy Points: 280
    Nikilipuka kwa upuuzi kama huo wa Wabunge wa CCM nigeuke jiwe.
    Najua Wenje ni mbunge but who/what the hell is Masha ?
     
  7. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Umekosa thread za kuweka mezani? au upo humu ukumbini kwa ajili ya kuwapamba baadhi ya watu? kama huna la kuelezea jamii kaa kimya.
     
  8. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    He's old news......just like the x-mass cake in February!!
     
  9. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    namshauri tu aombe hansard atulie na kuyasikiliza tena hayo makofi (kwa hisani ya mrisho mpoto).
     
  10. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wako watakaolia pia
     
  11. g

    geophysics JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alienda kufanya nini huko....au kwa sababu hana kazi.....kaamua kupiga misele tu.... USA alikokuwa kajaribu kuomba visa kapigwa chini....imekula kwake...ndo ajue kuwa watu ndo utajiri wa mtu.
     
  12. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salimia na thread za Masha sijui unatumwa ndugu. Kila siku Masha mwambie akuchumbie kabisa.
     
  13. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani aliyetuma hii thread ana upeo mdogo na taaluma ya habari. Kuwaeleza watu kitu common that is not a news.

    Kulipuka it is a common attitude kwa MP's wa CCM. Hata mzee Makamba akienda bungeni kama mgeni (though wameshamtumia kama big G na alipoisha utamu wakamtupa) lazima ukumbi utalipuka (kwa upande wa ccm). Mama Hadija Koppa wa TOT akienda kwa kigezo cha kuimbia bendi ya chama (CCM) ukumbi utalipuka pia.

    So there is nothing new kuhusu kulipuka kwa wabunge wa ccm maana hata akili zao ni mlipuko.!
     
  14. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Huyu bwana si ndiye alingoa vitasa akabeba mapazia na vifaa kadhaa kutoka katika ofisi zake za zamani za wizara ya mambo ya ndani baada ya kubwagwa na mh. Wenje.Hayo aliyafanya baada ya kubaini kuwa uwaziri ameutema.. Walinzi mjengoni kaeni chonjo na wageni wa aina ya Masha uwezi kujua ataondoka na nini.
     
  15. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, sure, anakubalika tena sana tu na Wabunge wa CCM. Ila kule Nyamagana, watanzania wenye uchungu na nchi hii, wanaoteseka na makofi, pongezi na NDIYO zisizo na tija huko Bungeni, hawataki hata kumuona.
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hiyo milipuko ni ubatili mtupu.
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Hawa jamaa wanafiki kweli. wengi wao hawajui kilichowapeleka mle ninini? pia hawajui kwa nini walichaguliwa? sawa na handsome wao wote lao moja watz tujihadhari sana.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    labda ndiyo maana walilipuka wakijua karudisha vitasa alivyoviiba
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    ilikuwa ofisi ya mbunge ya mwanza mkuu. alitiia aibu ya karne. acha walipuke tu kumfariji,lol!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    salimia mdogo wangu,usikubali kuchumbiwa na masha! unaujua wimbo 'kanunua simu,kampa demu walipoachana kampokonya'? huyo alichukua hadi madekio na mifagio alipokosa ubunge,lol!
     
Loading...