Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha kazi unayo tena kubwa sana pole sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ThinkPad, Sep 11, 2010.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli raia wema wana mkamata mwalifu wanampeleka kwenye vyombo vya sheri kisha mahakama inamuhukumu kutoa faini ya shilling 5000 tena. Mgeni anachana pesa yetu ambayo ndio harama ya Taifa kisha anapewa fain ya pesa kido je hao walio mkamata wakisikia kuwa jamaa kaachiwa hv kweli polisi jamii inatia moyo raia je waziri wa fedha akisikia kweli atakubal.....badO safari ndefu ila poa hii nchi inavyopelekwa siyo kabisa.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwani sheria zinasemaje juu ya hili? kama kuna mapungufu kwenye sheria tuwaagize wabunge wetu wabadili sheria ikidhi matashi ya muda tulionao
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Mkuu
    Punguza munkari kidogo!
    Najua uandikaji wako unaendeshwa zaidi na hisia..huh!

    Lakini kimsingi ni kwamba sheria zetu nyingi hasa za upande wa utozaji faini ziko bado kizamani sana!...Msukumo mkubwa unahitajika bungeni kuzibadili ziendane na wakati.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu hata mimi ningekua na jazba
     
Loading...