Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha, Jenerali Ulimwengu wazichapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KERENG'ENDE, Dec 2, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesikia Marsha Ex minister ameamua kuwa mwanamasubwi baada ya kuzichapa na Jeneral Ulimwengu Bar...Mwenye taarifa kamili atuhabarishe
     
  2. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmmh! kama ni kweli basi huyo bwana karibu ataokota makopo......alianza na kung\oa vitasa vya ofisi ya mbunge, sasa kahamia kwenye masumbwi!
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Duh, si mchezo!

    Ila KND. Kama walizipiga wote ni "celebs", kwa nini heading yako inahighlight M boy (Masha) peke yake?
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa amesema anata kutoa mlango wa ofisi ya waziri mambo ya ndani kwa madai kuwa ameununua kwa pesa zake!
     
  5. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora umemuuliza,wote wana makosa..
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hiyo itakuwa lini? Jenerali hayupo nchini kwa sasa. Halafu Masha pamoja na mapungufu yake hajafikia level hiyo bana, kubishana kupo ila mpaka makonde sidhani kama inawezekana
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Am not sure kama hii habari ni ya kweli,Labda ni radio mbao tu hizo.
    Ila kama ni za kweli basi ni aibu kwa mr masha
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Inawezekana unajua Masha bado ni kijana yaani mtoto wa mjini labda katika hali ya utani wakamuuliza inakuwaje ung'oe vitasa bana jamaa akaona noma tena mbele ya totoz.
     
  9. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    banabana unatoaje vitasaaaaa...hapo alikuwa mitaa ya Zhong Hua kwa binti Machozi! heheeheh inawezekana kabisaaa
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahaha hahaha haha
    wikend imeanza mapema leo
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri kama ni kweli aibu zinamwendea Generali siyo Masha. Huyo Masha ni bwana mdogo chekibobu tu hata ukimwona ametulia sehemu unaweza ukajiuliza ilikuwaje jk alimteua mtu wa namna hiyo!!! Mwishowe utaishia kujiridhisha kama mimi kwamba 'wapemba wanajuana kwa .......'
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pamoja na mambo aliyofanya kwenye ofisi ya mbunge ambayo si usitaarabu na haiwezekani yeye kutumia hela yake wakati ipo hela ya serikali kununua vitu vyote vya ofisi lakini siamini hata kidogo kama anaweza kufikia hatua ya kupigana tena na mtu wa staha kama jenerali ulimwengu. nina amini kabisa habari hii ni UZUSHI wa kutaka kuona comments zitakuwaje
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    Lakini hiyo kama ni kweli mbona ni mismatch...? Maana Masha ni dogo sana kiumri kwa Jenerali....sasa Jenerali anaweza kweli kwenda head to head na Masha? Si atavurugwa tu mzee wa watu....
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    kwa nn wamepigana ?
     
  15. kui

    kui JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,304
    Trophy Points: 280
    LOL!, are you people serious? au mnachangamsha baraza tu, kama vile namuona ex min..akitanguliza kichwa chake kwanza!

    we ni yule cousin yangu? za miaka, shangazi hajambo?
     
  16. kui

    kui JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,304
    Trophy Points: 280
    LOL!, LOL!....jamani jamani, give the guy a break...lol!...may be he's still in shock for loosing his job and he's probably dreaming he's fighting to keep it then.....all these happening.....JF (I can't you) siwawezi, hii funga mwaka, lol!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hizi ndio lows za JF... unakuja na title iliyo biased; ukiwa mtoa habari then wewe mwenyewe tena unaomba habari tena...

    kuna member kasema mwamba jenerali hayupo nchini muda sasa, lakini cha kushangaza tena huyo member ambaye ni mod bado anaangalia hizi jungu zetu wabongo

    ningekua mod ningefutilia mbali hii sredi
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Dec 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    What up cuzzo? yeah I am your long lost cousin......auntie mzima....anakuulizia pia....

    Whatchu been up to lately?
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,723
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    ....sio rahisi...jenerali na masha wameoa mji[boma] moja la chifu marealle.....infact kwa kuwa jenerali ndio mkubwa na ndie aliyetangulia kuoa..basi masha anastahili kumuheshimu jenerali kama kaka yake..kiujumla....though pia anaweza kuwa baba yake......

    sasa kwa mila zetu za kiafrika na nafasi aliyonayo kwenye jamii hawezi kupigana na mzee anayetosha kuwa baba yake kama jenerali!!!..labda kutaniana kwa kawaida!!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    masha bana....sasa kwa nini unang'oa vitasa na wewe!!! si unge produce tu risiti wangeku refund au
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...