Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha hajawahi kung'oa kitasa kwenye ofisi yoyote

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chifunanga, Jan 19, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Waziri aliyepita, Masha, amesema kuwa hakung'oa kitasa kama magazeti yanavyoandika.

    Source ni yeye mwenyewe kupitia FB page yake

    QUOTE: "usiwe haraka sana kumhukumu mtu! Ukimya wa mtu hauna maana kwamba hauna la kusema! Sijawahi kungoa kitasa popote pale! Uzalendo wangu historia itakuja kunihukumu!"
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    we will not accept fallacy statements..... nikuulize mtoa mada...kwani ACP Zombe alituhumiwa kwa mauaji yale ya wafanya biashara kwa kutumia mkono wake... ilitoa order wauwawe..... sasa kama Masha alin'goa vitasa kwa kuwatuma watu baki... ana haki ya kukana
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hao jamaa bwana! Ndo wakuja na tuhuma hawakuchakachua uchaguzi uliyopita na polisi walipingwa na wanachadema.
     
  4. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani kidogo, kwenye hiyo nukuu ya Masha nilivyoisoma anaongea Kiswahili chetu hiki hiki kwa Kiswahili-Kiswahili au kwa Kiingereza-Kiswahili? Pengine waliokulia huko mamtoni ndivyo siku hizi Kiswahili mnavyokiburuza.

    Sentensi hazijatulia kabisa, mtu unajilazimisha tu kujazilishia pengo ya kwamba labda alitaka kusema hivi.

    Halafu tukirudi kwenye mada yenyewe, hili la waziri wa zamani kujadili masuala ya milango ya watu ndio imekaeje tena mbona sielewi?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    angeendelea tu kupotezea. Donda lishaanza kukauka yeye analichokonoa.
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Amekutuma ulete hiyo taarifa! Maana hajawai ...popote pale kwanini hasingesema hakungoa kitasa katika ofisi ya Mbunge wa nyamagana!! au nyamagana ndio popote pale
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli sikio la kufa.......:A S 39:
     
  8. D

    DENYO JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hafai kuwa mwenyekiti wa mtaa au balozi wa nyumba kumi wa ccm-hii ni aibu kubwa waziri unatoa vitasa?
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    mmh.. yaani toka wakati ule ndio leo amekumbuka kuwa 'hajawahi kutoa kitasa popote pale"?
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    hata ukitumia authority yako kumagiza mtu atoe bado unawajibika,unless kukanusha kuambatane na maelezo ya what happened there
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pamoja na hayo yote, he is no longer the Minister kama anavyojiita kwenye FB profile yake. Hataki kukubali kuwa he is just mjasiriamali wa kawaida tu na kijikampuni cha IMMA? hiyo ya kitasa ukweli anao mwenyewe kama alingoa mwenyewe au alituma mafundi wakafanye bomoa bomoa hiyo. The guy is under :frusty:........
     
  12. m

    mzalendo2 Senior Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chuki za nn jamani, huyu jamaa keshakufa kifo cha mende tumuacheni na mambo yake
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hana lolote wanajifanya wana misemo ya kiswahili kudanganya watu,,,,,,,,,,tatizo ni rahisi wetu kutoa vyeo kwa watu wake kwa fadhila na kujuana mapaka anawapa wahuni uwaziri
    tena wa mabo ya ndani kisa yupo na mwanawe sehemu moja ya kazi,,,,,
     
  14. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama aling'oa ni vyake alinunua mwenyewe, sioni tatizo.
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahaha, kiongozi nimekusoma...issue ni kwamba ni kweli hajawahi kung'oa kwa mkono wake....ila kitasa kiling'olewa, kwa hiyo basi walaumiwe waliong'oa kitasa na siyo yeye. Nawakilisha tuu wakuu wangu

     
  16. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kama siye yeye alieng'oa vitasa ni nani? basi aliyeng'oa mbona havikung'olewa wakati yeye yupo kwenye madaraka?
     
  17. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ...ila kwenye ofisi ya mbunge wa nyamagana.
     
  18. n

    ngoko JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatimaye Masha Kapata agent wa kumsafisha. Jitahidi utafanikiwa
     
  19. n

    ngoko JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viongozi wilayani Nyamagana walipoulizwa walisema vitu vyote vilivyokuwemo ni vya mbunge aliyepita, hivyo ni haki yake kuchukua ( Note: halikuwepo tukio la wizi bali ni mhe. aliyepita alikuwa anahamisha vitu vyake binafsi)
     
  20. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lol mie langu gari :car:
     
Loading...