Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha akimbilia Takukuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jul 29, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Masha akimbilia Takukuru

    [​IMG]
    Mwandishi Wa RaiaMwema Julai29,2009 [​IMG]Ni sakata la vitambulisho


    Masha akimbilia Takukuru
     
    Last edited: Jul 29, 2009
  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    naona mwandishi wa taarifa hii ana bias, na kutaka kugonganisha watu, kitu kilichopelekwa takukuru sio uamuzi wa baraza la mawaziri , bali ni mchachato wa kumtafuta atakaye pewa hiyo tenda.
    Sasa huu ukajanja huu kwa kweli utatupeleka kubaya.
     
  3. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu kimepinda:

    Kama Masha hatakiwi kuingilia mradi, kwanini yeye ndio anabanwa na kuulizwa mradi umefikia wapi?
     
  4. M

    Mukubwa Senior Member

    #4
    Jul 29, 2009
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Haiingii akilini kuwa kunawalipa kodi 500000 tu Tanzania
     
  5. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    So inaingia wapi kama sio akilini???? Kodi zenyewe ndio anachukua Kingunge Ngombale Mwiru Ubungo terminal!! It looks like negros are skipping tax because it aint doin' nothin' for their lives!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona wengi sana hao!!!!
     
  7. H

    Hussein Abdallah Member

    #7
    Jul 29, 2009
    Joined: Nov 1, 2006
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi yangu ina mizengwe ? Nini maana ya tukio hili?Kuwasafisha takukuru ama kuna move gani hapa ? Fungueni macho na akili maana any move done by CCM ina manufa kwa ukoo wao .Msilale hadi kieleweke
     
Loading...