Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha agoma kusaini matokeo.. Diallo amwagwa na Hiness wa CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chibingwa, Nov 1, 2010.

  1. C

    Chibingwa Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari za kuaminika kutoka kwa dada yake na Rau Masha ni kwamba yuko hoi Bugado Hospital, na wanachadema wanadai matokeo yatagazwe, hapotoshi ofisi za jiji Mwanza.
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunaomba asife ili ashuhudie mungu akiwapa haki waja wake
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ombea adui yako aishi siku nyingi.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Get well soon
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh kweli siasa ni mchezo mchafu!!!
     
  6. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amepata mshituko baada ya kumwaga mabilino na kutoka mikono tupu
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunamuombea uhai, ile ubunge sio urithi tasavali. Awaachie walioshinda.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Monica Mbega naye hali yake kiafya si nzuri, helicopter inamuhamishia Dar
     
  9. v

    vickitah Senior Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Apone haraka aisee, maana inabidi tumwonyeshe hata yeye anaweza kuwa sio raia km vipi'
    Sasa bado mkweree, wapi ambulance Ikulu,
     
  10. shugri

    shugri Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu mnaamaanisha kuwa ameshidwa?
     
  11. k

    king ndeshi Senior Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WUMUWEKEE DRIP LA BANGI LIMPOTEZEE MAWAZO.:hippie:
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Natazama! Tunamuombea apate nafuu haraka!
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tuendelee kumuomba mungu asikie kilio cha Watanzania wanaotaka ukombozi wa nchi yao, nawapongeza sana wanaodhibiti uchakachuaji wa kura, tuko pamoja, safari hii mpaka kieleweke enough is enough jamani looh!
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    RIP(politically) Masha
     
  15. msikonge

    msikonge Senior Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ndio bado! Huyu jamaa kwa kipindi cha miaka mitano tu amejitahidi kuwashawishi wananyamagana wamchukie, na kafanikiwa, sasa anahaha nini! Wenje yuko juu sana!
    Chadema oye!
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa Mwanza wiki iliyopita na tathmini yangu ya juu juu ya kuongea na wananchi wa jiji la Mwanza ni kuwa jamaa alikuwa hakubaliki kabisa. Sasa habari kama hizi wala hazinishangazi...
     
  17. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwanza hapatoshi dialo kamwagwa, masha agoma kasaini matokeo..haonekani..
     
  18. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    OOOH GET WELL SOON uone matokeo yako na usaini kuyakubali
     
  19. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Polisi hawako wa kumlazimisha atie sahii? au polisi wanadhani bado ni bosi wao
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Habari nilizopata sasa hivi ni kuwa Mgombea ubunge kwa tiketi ya CCM jimbo la Ilemela Bw. Anthony Dialo amegoma kusaini fomu za kukubali matokeo baada ya kuona kuwa amebwagwa na mgombea wa Chadema. Nadhani alikuwa na mategemeo makubwa ya kushinda.
     
Loading...