Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha adondoshwa Jimbo la Nyamagana; Wenje (Chadema) ashinda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kokolo, Oct 31, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwa taarifa nyepesi toka mwanza nyamagana- masha wa ccm yuko hoi bin taabani mbele ya mgombea wa chadema kwa mbali sana. Karibu sehemu zote za udiwani chadema washachukuwa ushindi tayari. Pia ilemela dialo yuko kwenye intesive care unit, chadema inaongoza kwa juu sana. Hivyo mwanza wamempeleka slaa ikulu.
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mzee asante kwa matokeo please lete idadi ya kura!!
     
  3. I

    Incognito Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tupe numbers mkuu
     
  4. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa lakini tupe namba ili tuweze kujua hali halisi kiasilimia. Asante sana wachaguzi wa Nyamagana na Ilemela
     
  5. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Shukrani kwa taarifa mkuu,tupo pamoja kuelekea safari ya mabadiliko
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pls data wakuu tuanze kunywa
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    tunaomba tafadhali utupe updates za huko kwa number, hasa kwa hao wababe waliojisahau kuwa kuna kura.
    Imekula kwao
     
  8. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ingekuwa habari njema sana ingekuwa na idadi ya kura japo vituo viwili.
     
  9. C

    Challenger M Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ngoja kwanza, mi nadhani naota. Naomba kuuliza hivi aliyeulizwa swali la vitambulisho vya uraia akiwa ndiye waziri mwenye dhamana halafu akajibu kuwa swala hili lilianza kabla hajazaliwa tena kwa jeuri si ndio huyo au mwingine?
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ahsante mkuuu kwa taarifa,tupe na namba kamili tuna rekodi
    safiiiiiiiiiiiiii,ikulu hiyooooooo,na zenj ndio kabisaaaaaaaa
    mapinduziiiiiii daimaaaaaa
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    weka figures basi!
     
  12. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mi wala sinahaja ya data taarifa zozote juu ya ushindi wa Dr. Slaa PhD mimi ni fyraha tupu mwanakwetuuuu
     
  13. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa mkuu, mwendo mudundo
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ruvuma:


     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    leo hakuna kulala wadau ni shwerehe tu kwa kwenda mbele
     
  16. B

    Boga Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fig plz!!!!
    :A S angry:
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe kumbe na kunyumba nako wameamka eenh chadema oyee
     
  18. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  19. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwananchi mmoja pale Manzese Uzuri akionekana kwenye ITV amedai kuwa kuna gari Escudo nyekundu isiyotambilika shughuli maalumu ilionekana kwenye hicho kituo ikiwa na mifuniko lakini hao wananchi waliizuia kuingia kwenye kituo hicho ili kura zao zisichakachuliwe.
     
  20. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ka inzi kamenitumia matokeo haya

    Kituo cha hesawa

    Wenje 126
    Masha 78

    Kituo cha BOT

    Wenje 111
    Masha 71

    Kituo cha Kauma
    Wenje 135
    Masha 38

    Kituo cha saa nane
    Wenje 120
    Masha 30

    Nyegezi huko Nasikia Lau kakosa kura kabisa..matokeo zaidi yanazidi kuingia ila tutajua baadaye..Arusha huko kuna balaa zaidi...

    Mambo juu ya mambo ila matokeo rasmi baadaye..ila kwenye ubunge kuna upinzani mkali zaidi..

    Tarime huko ni noma zaidi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...