Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masha achukua fomu Nyamagana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Aug 29, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [h=2][/h] Jumanne, Agosti 28, 2012 05:48 Na John Maduhu, Mwanza

    WAZIRI wa zamani wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Lawrence Masha amechukua fomu ya kuwania kiti cha Ujumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Wilaya ya Nyamagana na kutamba kuwa yeye ni kiongozi wa vitendo.

    Masha ambaye pia ni Mbunge wa zamani wa jimbo la Nyamagana, aliyasema hayo jijini Mwanza wakati akizungumza na waandishi wa habari.

    Alisema ameamua kuchukua fomu ya NEC, kwa ajili ya kuiwakilisha Wilaya ya Nyamagana na kutumia nafasi hiyo, endapo akichaguliwa kwa ajili ya kukamilisha miradi mbalimbali ya maendeleo aliyoiacha.

    Alisema alipokuwa mbunge wa Nyamagana, alifanya kazi kubwa kuinua elimu na kutoa ajira kwa vijana.

    Alisema kuna baadhi ya wanasiasa, wamekuwa wakitumia umaskini wa wananchi kwa kuwatolea lugha tamu na nyepesi kwa ahadi lukuki, ili wawachague.

    "Kila nikipita hapa jimboni Nyamagana nimekuwa nikifarijika namna wananchi wanavyonisimamisha kila mahali na kunipongeza Masha ulifanya kazi nzuri sana utusamehe ni upepo tu ulipita,kwangu hiyo ni faraja kwani wananchi wanajua nini nilichokifanya katika kipindi changu cha miaka mitano nilipokuwa Mbunge",alisema.

    "Nina uhakika naunmgwa mkono na wana ccm wengi katika jimbo la Nyamagana na hili ninanipatia faraja ya kuendelea kuwatumikia kwa kuniamini,katika uchaguzi ndani ya CCM katika kura za maoni niliongoza kwa kupata kura nyingi hata kura nilizopata katika uchaguzi mkuu ni nyingi kamwe nisingeliweza kukataa maombi ya wana Nyamagana zaidi ya 30,000 ambao walionyesha imani kwangu hivyo katika kuwashukuru nimekubali kuwania NEC kwa ajili ya kuwawakilisha tena",alisema Masha.

    Katika Wilaya ya Geita, Mwenyekiti wa Chama cha Ushirika Mkoa wa Mwanza(NCU), Leonard Bugomola amechukua fomu kwa ajili ya kuomba kuwania nafasi ya Ujumbe wa Halmashauri kuu ya taifa(NEC),wilaya hiyo.

    [h=4]Toa Maoni yako kwa habari hii[/h]
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Chama cha Mafisadi hicho wacha wagombanie uongozi wao wenyewe
     
  3. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    vipi tena masha, au umepata hasara biashara yako ya kuzoa taka dar? pia nilisikia ktk kipindi cha makutano kuwa unamtoto wa kike na umejifunza hadi kubadili nepi?
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Lowassa kamwambia akachukue form ili akifanikiwa waomgeze nguvu huko NEC dhidi ya Membe!!
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Politics is a war and quite as dangerous. In war you can only be killed once,but in politics many times.
    Sir Winston ChurchillI believe this time utaenda kufanya utakaso na kutengeneza mazingira mazuri zaidi kisiasa kuliko ilivyokuwa mwanzo maana sasa umeshajua tamu na chungu!

     
  6. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lawrence Mashaka u nver stop to amaze me
     
  7. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hajakoma tu...haya mimi yangu macho na masikio.
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi ni strategic movement za mzee mamvi.... Lowassa ni expert kwenye politics...
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Actually Mao ze Dong alisema na nanukuu..'politics is war without firing a weapon,war is politics played by firing weapons'.
     
  10. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    ni upepo tuu ulipita? Cheap saying.
     
  11. m

    mharakati JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hataki tena ubunge 2015?
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri Lau Masha
     
  13. L

    Lyogohya Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sikio la kufa halisikii dawa, wewe masha juzijuzi tu umeondoka mwanza kwa aibu, na fedheha kubwa leo hii unarudi tena? haya sasa nenda ukavunjike guu maana hautaki kusikia la mkuu.
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    In a war, you can die only once while in politics, you can die many times.
     
  15. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Upepo gani? Aseme ukweli kuwa nguvu ya umma ilimzidi kasi.
     
Loading...