Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maselebu wa Bongo na familia zao

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, May 17, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii itakuwa thread maalumu ya maselebu wa Bongo na familia zao. Kwa kuanzia naanza na wake wa mastaa wa kabumbu hapa Bongo, KARIBUNI.

    Star.JPG
    Kiungo wa mtibwa sugar Abduharim Amour na familia yake

    2.JPG
    Wamkumbuka chifu Rumanyika? Hapa akiwa na mkewe

    3.JPG
    Kutoka kushoto ni mke wa kiungo wa Yanga Athumani Iddi "Chuji" na mke wa mshambualiaji wa zamani wa Simba Athumani Machupa anayecheza soka la kulipwa Sweden.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Msanii Ismail ndani ya Zhonghua Garden akiwa na mke wake mpendwa...
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Ni Abdulhalim Humud
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mshika mic wa Clouds FM akiwa na mchumba wake siku ya birthday yake
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mwanamuziki Banana Zorro na wife
     
  6. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is that baby number 2 on the way?
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Zaituni walele duh nakumbuka enzi zile kigoma na watoto wa Mzindakaya kina paul na vicky wako wapi siku hizi!!
     
Loading...