Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

masecretary veta wanadharau ile mbaya!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by yahoo, Jan 30, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    nimepita ofisi ofisi nyingi sana lakini masekretari (reception)pale getin ni balaa dharau tupu,haswa dada mmojo mweupe ,mtotot lakini dharau tupu.Unaweza kuuliza swali tu la jibu dogo asikujibu eti hadi amalize shughuli zake au asikujibu,au akupe jibu la kijinga.wanakaa kubonyezana vijicho wanapoona mavazi ya masista wenzao na ujingakibao.acheni hizo!
     
  2. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana,wengi wao hawajasoma /hawajaenda hata course ya customer care ndo uelewa wao umefikia hapo. Haina tofauti na mlinzi akipata cheo anavyokuwa mnonko akipata kidogo kuliko mwenzake anajiona yuko juu!
     
  3. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sahau na samehe mkuu kabla hujaanza bishana na mtu jaribu kucheck kama si kudadisi CV yake wengi wao elimu za kuunga unga ukishajua hivyo take it easy achana nae usimalize energy yako bure
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    wale ni dharau kwenda mbele. anaweza kukuambia kitu kama hujaskia anauchuna tu. si unajua kutoka pale getini hadi kule unapolipia dirishani kuna kaumbali, basi mimi kaniambia nenda karipie, nilivyo muuliza nilipie wapi form hakunijibu kama robo saa huku akimalizia kazi zake. baadae kasema kule geti la pili. nlipoenda nkakuta bonge la foleni. ustaraabu ulinishinda ikabidi nirudi kumpaka ili aache upumbavu wake kwa hasira nikaondoka zangu hadi kesho nilipo wahi kuja kulipia. Mia
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Wakati nafanya driving course hapo changombe niliyashuhudia .so stupid!
     
  6. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masecretary wa CBE nao sijui wamebadilika maana pale napo ilikuwa balaa!! Wanadharau hao, wanajisikia hatari.
     
  7. m

    majimbi Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hao masecretary inabidi wapewe mafunzo maalum kabla ya kuanza kazi tatizo lao hawajasoma siku hizi kazi kujuana mtu anamchkua ndugu yake hata kama hajasoma no interview no nini wakati kuna watu kibao nawajua wamemaliza magogoni wadada poa hawana ajira, hao mabosi wanachkua ndugu zao wanaenda kuwapachika kazini wakati hawana elimu yeyote tena c ajabu ndo kamaliza shule ya kata halafu katoka na division zero ya ufagio. sasa wakienda ofisini ndo wanajiona keki!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndo shida ya kuwapa ma bar maid kazi....wao wanajua kila mtu anataka kuwabonyeza..VETA hivo napo pana masekretari maana nikisikia jina hilo najua ni machuma na maspana tu
     
  9. f

    fungafunga Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata wa mzumbe university dar campus ni balaa.
    nenda kwa secretary wa deen yule mama mweupe mfupi uone jibu unalopata. utatamani umtemee machoni kudadek.
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Hao jua chakula cha wakubwa wanaowasimamia ,wengi wao wana mahusiano na wakubwa wao,kwa hiyo hata ukienda kumlalamikia kwa mkubwa wake hatafanywa kitu,''chakula cha usiku si mchezo ndugu zanguni mtu akikila anageuzwa sasa kuwa mtumwa na si bosi tena''
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Yahoo, Veta naenda sana, masecretary wako poa wao wao hukaa maofisini. Getini wanakaa walinzi, baada ya getini unapita ndani ndipo unakuta reception na wanaokaa hapo reception sio masecretary ni ma receptionist naomba kwanza rekebisha ndipo tuendelee'.
     
  12. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ushnielewa bwana,:hat:
     
Loading...