Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mase has become a Pastor....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kingdom_man, Jun 4, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mchungaji sharobaro meeeeen, nasema pepo toka meeeeen
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha! You made my day Kiranja
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Huyu msanii ndio mwanzilishi wa commercial kwenye hiphop.miaka ya karibuni amekuwa akitangatanga sana mara kaacha muziki wa dunia mara akarudi tena na mkito mkali ninao uzimia sana welcome back akipigiwa chapuo na mshkaji wake p didy,tukasikia hatakuwepo Bad boy amejiunga G unit then akapotea na kuibuka na hayo ya uchungaji!
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    HUYU,hana lolote,just confused,baada ya Biggie kuuwawa,yeye alihisi he was next on the hit list,vilevile wapambe wakawa wanamwambia Pdiddy anamu exploit,akaamua kuokoka.When the coast had cleared akaamua kurudi kupitia G-unit where he thought he will carry on where he left-it did not work out-now he is back kivingine a typical case of mid life crisis
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mshikaji mbona anatapata sana.
    Kama ameamua kuwa moto awe moto kama ameamua kuwa baridi basi awe baridi
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Mkuu bado naamini Mase anauwezo mkubwa kuliko vijana wengi wa sasa ila huku kujichanganya hata mm nakiri simuelewi! Lakini Mase ni mkali kwa wanaofahamu muziki na soko hili bado anaweza kuliteka.
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Game limemshinda
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Game lime-tait vibaya!!
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Dah Mase kaamua kuwa kama K basil maana K basil ni ful mchungaji
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Heeeee!!!!!
     
  13. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini mtu ukitangaza umeamua kumfuata Yesu haraka watu wanakimbilia kusema umechanganyikiwa?
     
  14. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I doubt if you all have even watched this video and heard what he said..........sio mnasoma heading tu na kuanza kutoa comments!.....shit happens to all of us at times facing up & downs.... but the bottom line is NOW MASE IS A PASTOR believing in GOD, firing for Christ and spreading his teachings............................
     
  15. H

    HaidarChams Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,791
    Trophy Points: 280
    Kaona uchungaji unalipa.
     
  17. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli upastor unalipa tena sana kwa sababu malipo yaKe sii pesa bali ni uzima wa milele. Hamkumuona Petro alivyoitwa na Yesu? Kama ambavyo Petro aliyekua mvuvi akaambiwa na Yesu kuanzia leo utakua mvuvi wa watu, ndivyo alivyoambiwa Mason (Mase) kwamba kuanzia sasa hutaongoza tena makundi ya watu kwenda jehanamu kupitia muziki wako bali utawaongoza kuingia kwenye Ufalme wa Mbinguni kupitia Neno la Mungu. Na ndicho anachokifanya sasa. Kweli Mungu wa Ibrahim, Isaka na Yakobo atukuzwe....na wote wasemeeee....AMEN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amen to that Paulo!!!!!..............
     
  19. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safi sana Mase, Mliochangia wote hamfahamu Yesu Krsitu.
     
  20. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mmoja wa watu waloteuliwa na mungu kuifanya kazi yake,
    ndo maana anenda kwa mungu then anarudi tena kwakua anasita sita nakuonekana anatanga tanga.
    Hata yona alifanya kitu hicho chicho ila mwisho wasiku kama mungu kakuchagua utarudi kwake tu ndo ninachohaamini, pia kila jambo na wakati wake, wakati ukifika hakuna kubisha.:A S-omg:
     
Loading...