Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masawe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Nov 20, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 20, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jamaa mmoja wa kichaga aitwae Masawe aliamua kurudi kwao kwenda kusheherekea christimas kama kawaida yao karibu wachaga wote…

    Baada ya makaribisho ya hapa na pale na baada ya kupata mbege za kumwaga… Masawe alinyanyuka na kuelelea msalani, kwa bahati kule Moshi haswa vijijini watu hujisaidia migombani.

    Masawe alipokuwa anaelekea migombani kufanya vitu vyake aliomba kopo ili aweke maji ili atakapo maliza haja apate kunawa. Mazungumzo yalikuwa kama ifuatavyo.

    Masawe: alloo Mosha nipatie maji nataka kwenda msalani aisee, naona vitu vinataka kufanya kasi yake….!

    Mosha: Aisee Masawe yaaanii unataka kwenda kujisaidia pamoja na maji, kwani utakawia sana mpaka usikie kiu… si wende na mbege yako basiii..?!

    Masawe: Hapana aisee nikimaliza vitu vyangu nataka kupiga Makario dekiii…
     
  2. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2007
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali!! Mosha yeye hana habari na maji. Hata majani yanatosha.
     
Loading...