Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masauni aliyegushi umri UVCCM; nini kinaendelea?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwin Mneng'ene, Jun 3, 2012.

  1. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu Masauni inajulikana kabisa aligushi umri ili agombee uenyekiti wa UVCCM; ninavyofahamu mimi kughushi ni kosa la jinai, mbona huyu jamaa hajafikishwa mahakamani kutokana na kosa hili au ndio kuna watu hapa Tanzania wapo juu ya sheria?

    Hii si sawa kabisa huyu jamaa lazima afikishwe kwenye vyombo vya sheria kwa kosa hili.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi sasa ni Mbunge katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Anakutungia wewe na wanao na wajukuu wako sheria
     
Loading...